Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูที ครับ ผม เป็น บ้า รึ คอม บ้ากันแน่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูที ครับ ผม เป็น บ้า รึ คอม บ้ากันแน่

งง มากๆ ครับ ผลการ ทดสอบมันดัน เร็วผิดปกติ แปลกจัง CPU ก็ ตัวเก่า

ลองแบบ 1m สิครับท่าน

Comment

อาจรุ่นเก่าไปนิดแต่อยากลองดู ครับ ......... 478 จงเจริญ......(ไม่มีเงินซื้อใหม่)

Comment

ผลของการที่ท่าน บอก ลอง 1M เครื่อง มัน รี เอง ทำไม่เสร็จ ได้ประมาณ 1 นาที 59 แล้วก็ ดับลง อิอิอิ สู้ไม่ไหวครับ ยอม รุ่นเล็ก ยอม

Comment

ขยับ CPU Z ออกนิด Super PI ออกหน่อย นะ เผื่อเครื่องจะแรงขึ้น ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ขยับ CPU Z ออกนิด Super PI ออกหน่อย นะ เผื่อเครื่องจะแรงขึ้น ^^
            เก๋า

Comment

น่ารัก

Comment

มานเป็นมุข

Comment

อ่านะ 478 ก็ไม่ยอมๆๆ

Comment

256k ก็ปกตินิครับ

Comment

Working...
                    X