Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้อินเทลมีCPU 4 CORE ที่บัส1333มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้อินเทลมีCPU 4 CORE ที่บัส1333มั้ยครับ

ตามนั้นเลยครับ เห็นคนพูดกันแต่ Q6600 ซึ่งเป็นบัส1066 ก้อเลยสงสัยว่าบัส1333มันทำออกมามั้ย แล้วเทียบประสิทธิภาพ ตัวไหนมันน่าเล่นกว่ากัน

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปีหน้าครับ มี1333ออก แล้วก็กลางปีคงเป็น1600

Comment

มีครับ QX6850 อิอิ

Comment

Originally posted by big_1981 View Post
        มีครับ QX6850 อิอิ
        แล้วราคาล่ะครับท่าน น่าสนมั้ย

Comment

ราคาครับ

QX9650 = 43,900
          QX6850 = 39,000
          E2140 = 2,450 อิ อิ

http://www.tkcom99.com/index.php?is_...6fd3334d931bbf

Comment

โอ้โห น่าสนโคตรเลย ผมลงอ่างแคทเทอรีนได้เป้นเดือนเลยนะนั่น

Comment

หึหึ เอาไปลงอ่างมีฟามสุขกว่าก็แล้วแต่ท่านคับ แต่ถ้าเป็นผมนี่ อื้อหือ ซื้อ Q6600 มีใช้นี้ ก็เจ๋งโครตแล้วท่าน

Comment

มกราปีหน้า q9300 จะออกครับ 2.5 GHZ 1333 FSB multilier =7.5 ราคาเปิดตัว 266 เหรียญ

Comment

Originally posted by naymong View Post
                  45 นาโน เริ่มต้นใหม่ๆ ทะลุหมื่นแน่นอนจ้า กว่าราคาจะเริ่มลงก็น่าจะประมาณ พ.ย. 51

มีอะไรในตลาดที่ดีที่สุดตอนนี้ก็ใช้ไปก่อนเถอะท่าน วิ่งตามไม่ทันหรอกเทคโนโลยีเนี่ย
                  เอ่อ ...ที่ว่า เพนริน45nmแพงกว่า 65nm ใครไม่รู้จริงก็เงียบไว้ก็ดีนะครับ ราคาที่เห็นแพงๆน่ะเป็นรุ่น QXนะครับ

ราคารุ่นทั่วไป 45nm จะถูกกว่า65nm ครับ เนื่องจากต้นทุนลดลง Intelเลย ออกราคามาถูกกว่า65NMครับ

ลองไปหาความรู้ที่ webนอก หรือไม่ก้อ intel.comดูเอานะครับ

ราคาถ้ามาเมืองไทยก็เหมือน Conroeตอนเข้ามาใหม่ๆแหละครับ +อีก5-7% ก็ยังถูกอยู่ดี

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

อืมๆ

Comment

Working...
                    X