Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างASUS M2N-E และ GIGABYTE GA-M56S-S3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างASUS M2N-E และ GIGABYTE GA-M56S-S3

ระหว่างASUS M2N-E และ GIGABYTE GA-M56S-S3 อันไหนดีกว่ากันคับ ในเรื่องประสิทธิภาพการใช้งาน ไม่สนเรื่องราคา กับความสวยงาม เอาประสิทธิภาพล้วนๆ ขอบคุณคับ

ผมเทใจ ให้ asus ไปแล้วคับ ความแรงของ GIGABYTE GA-M56S-S3 ไม่แน่ใจนะคับเพราะไม่เคยใช้คับ
    โดยมากผมดูที่ประกันด้วย และความคุ้นมือคับ^^"

Comment

เข้ามาอยากรู้เหมือนกันครับ ว่า GA-M56S-S3 จะดีป่าว เพราะตอนแรกผมใช้ GA-M55S-S3 แล้วมันไม่ล๊อค PCIE มาให้ เลยลากได้กระจิ๊ดเดียว เลยไม่ค่อยมั่นใจใน GIG แล้ว ตอนนี้ส่วนตัวผมไปที่ M2N-E แล้วอ่ะ

Comment

M2N-E ดีกว่า ทั้งเรื่องประสิทธิภาพเเละประกัน

Comment

เคยใช้ M2N-E คล็อกได้เสถียรดีครับ ทดแรมดีๆพาไป 3G สบายๆ เสียดายไฟแรมน้อยไปนิด สุดบอดแค่ 1.95 อาจไม่สะใจนักคล็อกระดับ Hardcore บอดก็สวยดีครับ.

GA-M56S-S3 ไม่เคยใช้อ่ะ

Comment

ไม่รู้ว่า GA-M56S-S3 เพิ่มไฟแรมได้เท่าไหร่ แต่คงมากกว่าM2N-Eมั้ง (เดา)

Comment

งืม......อยากรู้เหมือนกันแฮะ แต่โดยส่วนตัวชอบ M2N-E อ่าคับ

Comment

M2N-E คิดว่าดีกว่านะเพราะไม่เคยใช้ GA-M56S-S3

Comment

Originally posted by GyM View Post
                  ไม่รู้ว่า GA-M56S-S3 เพิ่มไฟแรมได้เท่าไหร่ แต่คงมากกว่าM2N-Eมั้ง (เดา)
                  GA-M56S-S3 เพิ่มไฟแรมได้ 2.4V ครับ

Comment

GIGABYTE ไปเข้าข้างทาง INTELมากกว่า

Comment

ถ้าหวังจะเล่น AMD ต้องเอนไปทาง ASUS มากกว่านะครับ

Comment

M2N-E คราบบบบ

Comment

รัก AMD มองผ่าน กิกะบ๊วย ไปได้เลยครับ

Comment

Working...
                          X