Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพบรรยกาศ GIGABYTE ในงานเปิดตัว AMD Spider Platfrom !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพบรรยกาศ GIGABYTE ในงานเปิดตัว AMD Spider Platfrom !!

เมื่อวันที่ 29 พฤศจิกายน 2550 ที่ผ่านมา GIGABYTE Thailand ได้เข้าร่วมงาน AMD Spider Platform ซึ่งในงานนี้ GIGABYTE ก็ได้นำเมนบอร์ด GA-790FX-DQ6 มาแสดงพร้อมกับ Livedemo พร้อมการ์ดจอ Ati Radeon HD 3850 CrossFire
    และในงาน Com7 ตัวแทนตัวแทนจำหน่ายเมนบอร์ดของ GIGABYTE อย่างเป็นทางการได้นำโปรโมชั่นพิเศษสำหรับร้านค้าที่ซื้อ CPU Phenom และ GA-790FX-DQ6 ในราคาพิเศษสุดๆอีกด้วย

GIGABYTE หนึ่งใน Sponsor ในงานเปิดตัวครั้งนี้ครับ

Booth ของ GIGABYTE น่าสนใจมากๆ มีของแจกด้วย

ผู้เข้าร่วมงานทั้งสื่อและร้านค้า

ตัว LiveDemo ของ GIGABYTE ที่ AMD ใช้ในการ Present

ถือว่าได้รับความสำเร็จอย่างมาเพราะหลังจากงานมียอดการสั่งซื้อตัว GA-790FX-DQ6 เป็นจำนวนมากครับ

PS. ตอนนี้เมนบอร์ด GA-790FX-DQ6 ได้วางจำหน่ายที่ร้าน Com7 ทุกสาขาแล้วนะครับ

สงสัยซื้อไปใส่ sempron

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
      เหอๆ

แหม คิดไปได้งัยหนิ ขวางโลก งัยไม่รุ

Comment

ชุดที่อยู่ในเคสอ่ะครับ แรงมั้ย.. ถ้าแรงจัดมาหน่อย

Comment

Originally posted by _d View Post
          ชุดที่อยู่ในเคสอ่ะครับ แรงมั้ย.. ถ้าแรงจัดมาหน่อย
          เป็นตัว Phenom ที่ขายอยู่ตอนนี้ครับ หากสนใจก็ถาม Com7 ครับ เพราะตัวเมนบอร์ด 790FX มี GIGABYTE ยี่ห้อเดียวที่มีขายเกินกว่า 2 Week แล้วครับ

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post

งงกับคำแซวครับ ใส่ได้จะซื้อไหมละครับท่าน

Comment

Gigabyte ดีกว่ายี่ห้ออื่นๆตรงไหนครับ

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
                Gigabyte ดีกว่ายี่ห้ออื่นๆตรงไหนครับ
                ทุกยี่ห้อพอๆกันหมดครับ ต้องลองเทียบราคากับประสิทธิภาพความคุ้มค่าดู

ที่ผมชอบคือ

1.Ultra Durable 2 เป็นการใช้วัสดุที่มีคุณภาพต่างจากยี่ห้ออื่น ลองวัดดูว่าเย็นกว่าจริงๆไหมเพราะรับประกันว่าเย็นที่สุดใน Chipset 790 มากกว่ายี่ห้ออื่นๆ

2. การ OC ต้องลอง OC ดูอาจจะพอๆกัน ดูกันที่ Bios ใครเจ๋งกว่ากัน

สุดท้ายเทียบ ราคา กัน และความรวดเร็วในการนำสินค้าเข้ามาขายก่อน ใครเข้ามาขายก่อนได้เปรียบ สดกว่าใหม่กว่า

Comment

อยากได้มั่งอ่า แต่จนทำไงดี

Comment

Originally posted by neromimz View Post
                    อยากได้มั่งอ่า แต่จนทำไงดี
                    มาร่วมกิจกรรมที่เว็บ GIGABYTE ครับ วันดีคืนดีผมอาจจะอยากแจก GA-M790FX-DQ6 ก็เป็นไปได้ทุกอย่างครับ

กดเลยร่วมกิจกรรมวันนี้

http://th.forum.giga-byte.com/viewto...?t=352&start=0

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                      งงกับคำแซวครับ ใส่ได้จะซื้อไหมละครับท่าน
                      เขาคงไม่ซื้อหรอกท่านรายนั้นเล่นแต่ Intel

Comment

Originally posted by Khow View Post
                        เขาคงไม่ซื้อหรอกท่านรายนั้นเล่นแต่ Intel
                        แล้วเค้ากล้าที่จะซื้อ X48 ไหมละ อิอิ

Comment

แจ่มคับ

Comment

ซื้อ X48 รับ Promotion ที่นี่ที่เดียวครับ

ภาพบรรยกาศงาน DES Road Show ได้ทื่นี่ครับ กด

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=1419

Comment

Working...
                            X