Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600มันดีสมกับราคาป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q6600มันดีสมกับราคาป่าว

มีงบอยู่10000บาท

Originally posted by Disorder_Pro_Za View Post
    มีงบอยู่10000บาท
    รอตัว45nm สิครับ

Comment

Originally posted by _d View Post
      รอตัว45nm สิครับ
      จะมาเมื่อไหร่หรอครับ
      แล้วดียังไงบ้าง เพราะปีหน้าตอนช่วงตรุษจีนผมกำลังจาซื้อของใหม่น่ะครับ

Comment

ไม่คุ้ม ผมว่า E6550 ที่ผมใช้อยู่ก็แรงแล้วครับ

Comment

4core เอามาใช้งานจริงๆยังไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่ น้อยโปรแกรมหรือเกมส์ที่จะใช้งานครบทั้ง4core แต่แล้วแต่ชอบอ่ะนะ

Comment

ถ้าไม่คิดจะเปลี่ยนไปอีก2-3ปี ก็ 4 core ไปเลย

Comment

มีงบเยอะก้จัดไปครับอิอิ

Comment

คุ้มราคารึเปล่าอยู่ที่การใช้งานครับ

ถ้าเอามาทำงาน3dที่โปรแกรมรองรับ รับรองว่าสุดยอดของความคุ้มครับ

ถ้าเทียบกับซีพียูที่อยู่ในตลาด และที่สำคัญ สำหรับคนที่มีงบพอครับ ^ ^

ถ้าเอามาเล่นเกมส์ คอร์ทูก็เพียงพอแล้วครับ

Comment

โปรแกรมในตอนนี้ 2 หัวก็เพียงพอแล้วครับ

Comment

45 นาโน เริ่มต้นใหม่ๆ ทะลุหมื่นแน่นอนจ้า กว่าราคาจะเริ่มลงก็น่าจะประมาณ พ.ย. 51

มีอะไรในตลาดที่ดีที่สุดตอนนี้ก็ใช้ไปก่อนเถอะท่าน วิ่งตามไม่ทันหรอกเทคโนโลยีเนี่ย

Comment

เอาเลย ถ้าไม่อยากจะเปลี่ยนนะ ใช้ได้นานนนนนนน เลยล่ะ หึหึ
                      แต่ผมว่า แค่ Core2duo E6750 ก็แรงมากแล้วนะ

Comment

Originally posted by neromimz View Post
                        เอาเลย ถ้าไม่อยากจะเปลี่ยนนะ ใช้ได้นานนนนนนน เลยล่ะ หึหึ
                        แต่ผมว่า แค่ Core2duo E6750 ก็แรงมากแล้วนะ
                        ของผม E6750 ยังใช้ไม่เต็ม 100% เลยครับ แรงแล้วแค่นี้

Comment

เพื่อนผมถอยมาแล้ว
                          Q6600 + Asus STRIKER EXTREME + Gskill 2GA/800 2GB(1GBx2)
                          3 ชิ้น ราคาเต็ม 30000 กว่าๆ คุ้มมากๆคับ
                          มันบอกตอนนี้ ให้น้องชายใช้เล่นเกมส์ Cabal -*- (อย่าโกรธกันนะ แอบนินทา)
                          ถ้ามีเงินและไม่คิดมากก็ซื้อเลยคับ แต่ถ้าเงินก็ยังเสียดายและอยากซื้อสนองความอยากอันนี้ไม่มีความเห็นคับ

Comment

แล้วแต่คนใช้งานครับของงี้ ถ้าคิดว่าใช้คุ้มก็ซื้อมาเถอะเพราะ จริงๆมันก็ไม่ได้จัดว่าราคาเว่อเกินไปมากด้วย(เช่น qx นี่น่ากลัว)

Comment

ลองมอง E6750 บ้างก็ดีนะครับ ลากคุ่ม

Comment

Working...
                              X