Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis

ด่านนี้มันให้ทำอะไรเหรอครับ อยู่บนเรืออ่ะครับ

ลงมาจากเรือออกมาจากเรือ***งๆ พอควร กด B ตรงคีย์บอร์ด
    มองไปที่เรือตามด้วยคลิกซ้าย BOM ที่เรือเลย นะ

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ขึ้นไปบนเรือยังไง ช่วยบอกทีครับ

Comment

ผมมี สูตรโกงเอาป่าว เล่นถึง ตรงช่วย phopet แล้วมันก็ไม่มีไรแล้ว งงอยู่เหมือนกัน

Comment

ด่านนี้ให้ยิง เลด้า บนเรือคับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ลงมาจากเรือออกมาจากเรือ***งๆ พอควร กด B ตรงคีย์บอร์ด
              มองไปที่เรือตามด้วยคลิกซ้าย BOM ที่เรือเลย นะ
              ครับผม ผมต้องออกมาเปิดดิกแปล หุหุ

Comment

Working...
              X