Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E กับ 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E กับ 4000+

ของผม มันลดตัวคูณไม่ได้ครับไม่รู้เป็นที่อะไร บอร์ด หรือ ซีพียู ถ้าปรับบัสถึง 260 มันจะไม่ล๊อคตัวคูณให้เลยครับจะเด้งกลับมาที่ 10.5 เหมือนเดิม ถ้าไม่ปรับบัสถึง 260 จะลดตัวคูณได้ ไม่รู้เป็นที่อะไรครับ

๊Up date Bios เลยท่าน เอา Ver ล่าสุดนะ

Comment

ตั้ง ที่ 300*9 =2.7 คับกำลังดี
      อย่าลืม offset 50 ด้วยนะคับ^^"

Comment

up date bios แล้วเหมือนเดิม ตกลงว่าอะไรเสียครับจะได้เอาไปเครม ถูก cpu หรือ board

Comment

บอดคับ เคลมโลด^^"

Comment

เวลาไปเครม เราจะบอกร้านว่ายังไงอะ ในเมื่อบอร์ดมันก็ไม่เสีย แค่ ลดตัวคูณไม่ได้อะ

Comment

ก้อบอกอาการที่เป็นแหละคับ บออกว่า ไบออสตั้งค่าไม่ได้ หรือมันไม่จำค่าคับ
              น่าจะได้นะคับ^^"

Comment

Working...
              X