Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่า R700 กับ G100 ตัวไหนจะแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่า R700 กับ G100 ตัวไหนจะแรงกว่ากัน

รู้สึกว่า R700 จะเป็น Multi Core แล้ว
    ส่วน G100 ผมไม่รู้รายละเอียดเลย
    ไม่รู้ค่ายแดงเขียวจะแซงเค้าได้บ้างรึเปล่านะ

รอผล Benchmark

Comment

อะไรจะขนาดนั้น

Comment

ใครจะไปรูละครับ ไม่ใช่หมอดู

Comment

รอดูผลเทส อะ
          ดูงบ + แรงคุ้ม แค่นี้ละ ไม่เลือกค่าย ^^ ไปได้หมดครับตามกระแส หิหิหิ

Comment

พอๆกันละมั้งคับ

Comment

ของมันยังไม่ออกนะครับ อีกนานด้วยก็เลยไม่ซีเรียสเท่าไหร่

แต่ฮายาเตะนี่ซิครับ RAW 35 ก็ออกมาได้อาทิตย์นึงแล้ว แต่ผมยังไม่เห็นตอน34ของใครเลย ก็แบบว่านะ เห็นว่างนั่งเล่นเนตทั้งวันอ่ะ :P

Comment

ผมว่า Pheenom

Comment

Originally posted by ARES View Post
                  ของมันยังไม่ออกนะครับ อีกนานด้วยก็เลยไม่ซีเรียสเท่าไหร่

แต่ฮายาเตะนี่ซิครับ RAW 35 ก็ออกมาได้อาทิตย์นึงแล้ว แต่ผมยังไม่เห็นตอน34ของใครเลย ก็แบบว่านะ เห็นว่างนั่งเล่นเนตทั้งวันอ่ะ :P
                  ทวงซับป่าวฟระเนี่ย
                  ซับ eng ดองอย่างแรงครับ มัวไปทำ clannad shana2 กับ rental magica อยู่ซะงั้น
                  ตอน 34 เพิ่งออกมะวานเอง ตอนนี้ซับไทยแปลเสดแล้วกำลัง encoding ครับ
                  (ตอนนี้ป้ายเยอะเสียเวลา typeset เล็กน้อย)

Comment

ทำไมมันข้าม G90 ไปไหน

Comment

อ่าว ก็ทวงซิครับ อิอิ กลัวจะไปออกพร้อม R700

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                        ทำไมมันข้าม G90 ไปไหน
                        ได้ยินเขาว่ามาว่า
                        R700 จะมาต้นปี 2008 ส่วน G100 จะมาช่วงกลางปี
                        ฉะนั้นอาจมีอะไรมาคั่นอยู่แล้วล่ะครับ
                        แต่พวกเราชาว VGA ยังไงก็ต้องตั้งความหวังไว้ไกลๆ อยู่แล้วล่ะ

Comment

เดาอะไรไม่ค่อยได้ครับ ช่วงนี้ แหล่งข่าวใหญ่ๆ 3 เวบ ลงข่าวไม่เหมือนกันซักที่

แค่ 8800GTS ผมก็ลุ้นจะแย่แล้วว่าจะหน้าแตกไม๊ ออกมาแล้วก็โล่งใจนะ ต้นเดือนธันวา สิงคโปร์ขายแล้ว ราคาก็ตามที่คิด หมื่นสามต้นๆ

Comment

คิดว่า R700 CF แรงกว่า G100

แต่ G100 ตัวเดียว แรงกว่า R700 ตัวเดียว

ตามฟอร์มเก่า

Comment

ไม่รู้ครับ ไม่เคยใช้อ่ะ

Comment

Working...
                              X