Announcement

Collapse
No announcement yet.

IFX-14 / 120Extreem / HR-01+ อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IFX-14 / 120Extreem / HR-01+ อันไหนดีกว่า

IFX-14 / 120Extreem / HR-01+ อันไหนดีกว่ากันคับผม ดีจะซื้อใหม่ ตัดสิ้นใจไม่ถูก
    แล้ว บอดผม P5B-Delux Cpu E6400 จะ Oc ด้วยเลยต้องซื้อ งบ 3000 คับ

แล้ว ถ้า Heatsink กาดจอสำหลับOC ละคับของอะไรดี งบไม่เกิน 3000 อะคับ
    XFX 7900GS อะคับที่ผมใส่อยู่ บอด P5B-Delux คับ

สรุปคือ งบอย่างละ3พันไม่เกิน 3500 อะคับ

ช่วยทีคับ ขอบคุณมากคับ

IFX-14 แต่เล่น 120Extreem ก้อพอแล้วคับ^^"

Comment

เช็คความใหญ่ของIFX-14 / 120Extreem / HR-01+กับcase ก่อนว่าใส่ได้ไหม๊เคยเห็นตัวจริงหรือยัง....ใหญ่มาก...ดูหน้าตาเป็นหลักแล้วแต่ความชอบ ..อย่าลืมดูพัดลมด้วย

Comment

E6400+P5b deluxe แค่ ultra 120 ธรรมดาๆ ก็เกินพอแล้ว

Comment

Heatsink กาดจอ ละคับใช้ไรดี

Comment

7900GS ใส่พวก VF900 ก็ได้

Comment

sink vga ใช้ hr-03 ไปเลยเพ่ หย่าย เย็น

sink cpu ถ้ามีงบ,ชอบแจ่มๆ ifx-14 ไปเลย แต่ลองสังเกตุ case ที่ใช้ว่าใหญ่พอยัดลงไปมั้ย ถ้ายัดไม่เข้า แนะนำ 120extreme ก็พอเย็นเหมือนกัน พัดลมที่ใส่ ถ้ามีงบเหลือแนะนำตัว silverstone 12cm ไปเลยเย็นชัวๆ

Comment

120 Extreme ยัด CM Centurion C5 ลงมั้ยครับ แบบปิดฝาข้างด้วย

Comment

HR-01+Hood ประหยัดพัดลมไปตัวครับ...จะเอาแบบดูดหรือแบบดันก็ตามสะดวก..
                  PS.แบบดัน(พัดลมติดกับSink)เสียงจะเงียบกว่าเวลาปิดเคส

Comment

120 Extreme ครับ

Comment

ผมชอบ 120ex นะ แต่ถ้าใส่พัดลม2ตัวขึ้นไป IFX-14 เย็นกว่า

Comment

หน้าตาก็สำคัญ ผมแนะนำ HR-01+

Comment

Working...
                        X