Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ notebook ผมเปิดเครื่องได้แต่ใช้งานไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ notebook ผมเปิดเครื่องได้แต่ใช้งานไม่ได้คับ

คือผมเปิดเครื่องแล้วไฟก้อจะเข้าตามปกตินะคับแต่ว่าหน้าจอมืดสนิทเลย แล้วเหมือนกับว่า
    harddisk มันจะไม่ทำงานน่ะคับ เลยทำอะไรไม่ได้เลยประกันหมดแล้วด้วย ไม่ทราบว่า
    ผมควรทำยังไงดีคับ อาการแบบนี้น่าจะเป็นที่อะไรคับขอบคุณมากคับ

เป็นไปได้ว่าMainboardเจ๊งครับ ยกเข้าร้านเลย

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      เป็นไปได้ว่าMainboardเจ๊งครับ ยกเข้าร้านเลย
      ขอบคุณมากคับ ว่าแต่บอร์ดเสียเลยหรอเนี่ย แล้วราคาประมาณเท่าไหร่คับเนี่ย

Comment

Working...
      X