Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้okไหมคับ E6300,DS3,7900GS,G-Skill

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้okไหมคับ E6300,DS3,7900GS,G-Skill

E6300
    DS3
    G-Skill 512*2/800 6400
    Galaxy 7900GS
    160 Sata II*2 Raid 0
    Enermax 400 W

ที่ผมจัดมาข้างบน อยากให้ช่วยเนอะนำว่าควรเปลี่ยนตัวไหนหรือว่าเพื่มอะไรหรือป่าวคับ
    ไม่ค่อยได้ไช้งานหนักเท่าไรคับส่วนมากจะเป็นเล่นเกมส์ดูหนังฟังเพลงประมานนี้ แต่อยากไห้เล่นเกมส์ลื่นๆหน่อย [บ้าเกมส์] รบกวนแนะนำหน่อยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

okและครับ
    เล่นเกมส์ดูหนังฟังเพลง น่าเล่น x-fi ด้วย อิอิ

Comment

Enermax 465 Watt FMA ดีกว่ามั้งครับ 2250 บาทเอง

Comment

เพิ่มแรมอีกหน่อยครับ อนาคตไม่พอแน่ๆ(หรือจะเอาแค่นี้ก่อนมีตังค์แล้วค่อยซื้อเพิ่ม)

การ์ดจอ เอา7600GTพอ รอVista ออกค่อยอัพ

Comment

แนะนำว่าอย่ารอถ้ารอแล้วก็จะรอไปเรื่อยๆละไม่จบไม่สิ้นซื้อไปให้มันจบๆไปเลยไม่ต้องคิดมากเทคโนโลยีมันเปลี่ยนไปเร็วอยู่แล้ว

Comment

Enermax 465 W. ฮับ...เดี๋ยวไฟม่ายพอนะ

Comment

เป็นผมจะเอาแรมธรรมดาๆ พวก kingston kingmax
              แต่เป็นตัว 1G*2 bus 667 นะคับ น่าจะราคาพอๆ กับตัวที่ท่านคิดเอาไว้

Comment

เปลี่ยน DS3 เป็น P5B --- ความเห็นส่วนตัวคับ

Comment

Working...
                X