Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเซียนช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเซียนช่วยด้วยครับ

คือว่าผมใช้ Card ของ ATI Redion HD 2600 PRO เล่น Winning ไม่เป็นไรแต่ว่า พอเล่น Cabal แล้วติดครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

-- งง ติดอะไรครับ ติดคาบาลหรอยังไง

Comment

Originally posted by emflyv View Post
      คือว่าผมใช้ Card ของ ATI Redion HD 2600 PRO เล่น Winning ไม่เป็นไรแต่ว่า พอเล่น Cabal แล้วติดครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
      ติดเกมส์หรอครับ

Comment

Originally posted by emflyv View Post
        ติดผู้หญิงเหรอครับ เรื่องธรรมดา

Comment

งงคำถามอย่างแรงครับท่าน

Comment

ติดหมายถึงภาพค้างอ่ะหรอครับหรือกระตุก

Comment

สงสัยต้องเปลี่ยนไปช้ vista

Comment

เนตป่าวท่าน 55555

Comment

เป็นกะเน็ต
                  ลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุด
                  VISTA รักษาทุกโรค (หากมีแรมพอ)
                  จัดการแบ่งเป็น 2 ไดร์เลยครับ
                  VISTA / XP

Comment

Working...
                  X