Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าL1แคช,L2แคช ทำหน้าที่อะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ความรู้คู่ปัญญาครับ

Comment

จะขี่จักรยาน หรือมอไซค์ หรือเฟอร์รารี่ไปกินก๋วยเตี๋ยวล่ะ เอาพอใช้ก็พอ คือ เอาตามตังก็พอ

Comment

ความรู้มากมาย ขอบคุณครับท่าน

Comment

ความรู้ดีมากๆครับ ผมรู้แค่ระดับคราวๆเอง ขอบคุณมากครับ

Comment

คาระวะ 1 จอก เลยคับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เห็นคนถามเรื่องนี้มามากเเล้ว สงสัยคงไม่มีใครรู้เรื่องเทคโนโลยีของ AMD เท่าไหร่นะเนี่ย
                Intel เขาโฆษณาเก่งจริง ๆ ทำให้คนรู้จักเยอะอ่ะนะ เเต่ AMD ถึงจะแคชน้อยกว่า
                เเต่การรับส่งข้อมูลระหว่างบัส อินเทลสู้ไม่ได้นะ เทคโนโลยีมันต่างกันอ่ะครับ

Comment

Working...
                X