Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัย เรื่อง MB ของ ASUS + DElux ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัย เรื่อง MB ของ ASUS + DElux ครับ

MB ASUS ที่มี Delux ลงท้ายมันหมายถึงอะไรเหรอครับ เห็นมาหลายรุ่นและ แล้ว
    ระหว่าง ASUS P5K Delux กะ P35-Dq6 อันไหนน่าใช้กว่ากันครับ
    ปล. เอาไว้เล่นเกมกับงาน 3D

Delux = +ราคา + option งับ
    เพิ่มไรมั่งต้องดู spec แต่ละรุ่นละงับ - -

ps P5K มันคือ series (และชื่อ รุ่น) งับ แล้วมันจะมีรุ่นต่างๆ ว่ากันไป แต่มี หลายๆ อย่างว่ากันไป เช่น P5K, P5K-R, P5K-SE, P5K-Deluxe, P5K-E, etc.

Comment

Working...
    X