Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม 2 เรื่อง ( ดิ้นรนเพื่อ Crysis ) จะทำยังไงกับ Vga ผมถึงเล่นมันได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8600gt fatality ก็เล่นmedium สบายๆๆ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
      6600 นี่ก็เล่นที่ 800*600 low-mid ได้นี่ครับ ลองใช้ไดรฟเวอร์ 169.09 ดูครับ
      จะลองดูครับ (ถ้าเล่นได้ ก็ไม่ต้องเสียเงินซื้อ )

Comment

8800gtsมือสอง กดราคาให้หนัก 7000เพิ่มนิดสบายใจ

Comment

Originally posted by sc View Post
          8800gtsมือสอง กดราคาให้หนัก 7000เพิ่มนิดสบายใจ
          กลัวจะโดนตึ๊บอ่ะสิครับ 555

กดคนในนี้ไม่ค่อยได้ครับ -*-

ถามต่ออีกนิดนะครับ 8500gt เห็นเค้าบอกว่ากระตุกกัน ถ้าเปลี่ยนซิ้งค์มันจะกระตุกอีกรึปล่าวครับ

Comment

3850 คุ้มครับ

Comment

ไปหาบ้านคนในบอร์ดนี่ล่ะ เอาที่มีการ์ดแรงๆ แล้วก้อไปขอเค้าเล่น

ไม่เปลืองตัง

Comment

Originally posted by savagepong View Post
                ไปหาบ้านคนในบอร์ดนี่ล่ะ เอาที่มีการ์ดแรงๆ แล้วก้อไปขอเค้าเล่น

ถูกกกกกกกกกกกกกกก.....

Comment

Originally posted by soniconline View Post
                  กลัวจะโดนตึ๊บอ่ะสิครับ 555

กดคนในนี้ไม่ค่อยได้ครับ -*-

ถามต่ออีกนิดนะครับ 8500gt เห็นเค้าบอกว่ากระตุกกัน ถ้าเปลี่ยนซิ้งค์มันจะกระตุกอีกรึปล่าวครับ
                  กลัวทำไมละครับ มันก็ราคานั้นอยู่แล้ว แต่กดดูทุกๆ1นาที เปลี่ยนซิงคไม่ทำให้แรงขึ้นหรอครับ ที่เห็นๆ7900gs gt ราคากำลังสวยเลย

Comment

8500GT ไม่คุ้มครับ ผ่านไปได้เลยครับ

Comment

Originally posted by savagepong View Post

Originally posted by sc View Post
                      กลัวทำไมละครับ มันก็ราคานั้นอยู่แล้ว แต่กดดูทุกๆ1นาที เปลี่ยนซิงคไม่ทำให้แรงขึ้นหรอครับ ที่เห็นๆ7900gs gt ราคากำลังสวยเลย
                      รับทราบครับ เห็นเค้าบอกว่าที่กระตุก เป็นเพราะชิปมันร้อนครับ (ลืมเก็บกระทู้ไว้ให้ [ pantip.com ] )

Originally posted by W h | t e View Post
                      8500GT ไม่คุ้มครับ ผ่านไปได้เลยครับ
                      ขอบคุณครับ

ล่าสุด ตอนนี้เล่น Crysis ได้แล้วครับ ทำตามที่คุณ eXzato กับคุณ amppeter บอก ครับ คือ 800*600 + Low

(เกมส์นี้มันหยามผมด้วยการบังคับให้ All low แถมยังกระทืบซ้ำด้วย 800*600 5555)
                      Last edited by soniconline; 3 Dec 2007, 22:18:28.

Comment

หา7900GTX / X1900XTX ผมพึ่งขาย winfast7900gtx ให้ขายเพื่อนไป4500 ลองหามือสองดูครับ ผมลองดูแล้ว high 1024*768 high พอเล่นได้ครับ

Comment

ผมใช้ 8600 GTS อยู่ปรับ 1440 X 900 สบายมาก แต่เล่นได้ไม่นาน มันเมา

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                            ปรับ All low และ 800 x 600 ครับ เล่นได้ชัว
                            ผมเล่นจนจบเลย 555 สนุกด้วย
                            รับได้เหรอครับ ดีจัง เป็นผมคงทนไม่ได้ คนมันเคยแรง

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                              รับได้เหรอครับ ดีจัง เป็นผมคงทนไม่ได้ คนมันเคยแรง
                              ถ้าเป็นผม ไม่ได้ก็ต้องได้ครับ

Comment

ปรับ 1024*768 ก็ได้ Medium กับ High มันไม่ค่อยต่างกันมากอ่ะ บางทีเล่น low ป่าดูโปร่งซุ่มยิงง่ายกว่าเดิมอีก
                                มันไปเพิ่มรายละเอียดที่เวลาเล่นเกมคนไม่ค่อยใส่ใจเช่นต้นมะพร้าวงี้
                                ปล.หา 7900GS มือ2 3พันกว่าบาทอัพทีก็ได้หลายเกมอยู่นา
                                แต่ถ้างบ 6พัน HD3850 เหอะคุ้ม
                                Last edited by Khow; 5 Dec 2007, 13:31:15.

Comment

Working...
                                X