Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bose c3+2zs VS C5 อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bose c3+2zs VS C5 อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

ไม่ทราบว่า เสียงจะ ต่างมากไหม
    แบบว่าถ้ามี 2zs อยู่แล้วอ่ะครับ

c3 หรือ c5 น่าเล่นกว่ากัน
    เพราะราคา ต่างกันอยู่หลาย ???

thnk ^^

C5 โลด ^^

Comment

ตั้งกระทู้แบบนี้แสดงว่าเอาจริงแล้วดิครับ haha

Comment

ลุยยยยยยยยคับบบ
        มาเข้าแก้งเร็ว

Comment

ถ้าฟังเพลงอย่างเดียวเป็นหลักก็ C3 มั้งคับ
          ไว้ลอง onkyo pc90+C5 เปนไงจามาบอกกล่าว หุหุ

Comment

Originally posted by Roat View Post
            ตั้งกระทู้แบบนี้แสดงว่าเอาจริงแล้วดิครับ haha
            แบบว่าอยาก ทราบไว้เป็นความรู้ คริ คริ
            จะได้ เดินถูกทางอ่ะครับ ^^

อย่าบอกว่าเอาจริงเรยครับ
            แค่อยากจะซื้อมากก่า

Comment

ตีซี้ท่านที่ใช้อยู่ แล้วไปขอฟังของจริงเทียบ เลยครับ

Comment

Originally posted by camera View Post
                ตีซี้ท่านที่ใช้อยู่ แล้วไปขอฟังของจริงเทียบ เลยครับ

ว่าจะ ตี ซี๊ ท่าน Roat แล้ว ยืมมาลองที่บ้านผมสัก เดือน 2 เดือนอยู่เนี่ยครับ

Comment

อยากลองฟังก้อไม่ยากนิงับท่าน ไปตาม shop apple หรือศูนย์การค้ามีให้ฟังเทียบแน่นอนงับ ว่าแต่ว่าอย่าลืมเอาแผ่นเพลงคู่ใจไปด้วยนะครับ จะได้ฟังเพลงที่ตัวเองถนัดจะเสริมสร้างความมั่นใจ ว่าตัดสินใจไม่ผิดแน่

ส่วนกระผมไปฟังที่ iStudio J Avenue ซ.สุขุมวิท 55 (ทองหล่อ) มีทั้งสองรุ่นโชว์อยู่คนก้อไม่เยอะนั่งฟังจนพอใจ มีพนักงานสาวๆ ต้อนรับเป็นกันเอง

Comment

Originally posted by natchan View Post
                    แบบว่าอยาก ทราบไว้เป็นความรู้ คริ คริ
                    จะได้ เดินถูกทางอ่ะครับ ^^

อย่าบอกว่าเอาจริงเรยครับ
                    แค่อยากจะซื้อมากก่า
                    เหมือนผมเลย ตอนแรกก็อยากซื้อ แต่ตอนนี้ติดงอมแงม

Comment

Originally posted by natchan View Post
                      ว่าจะ ตี ซี๊ ท่าน Roat แล้ว ยืมมาลองที่บ้านผมสัก เดือน 2 เดือนอยู่เนี่ยครับ
                      เดี๋ยวให้เช่าเอาปล่าว haha

Comment

Originally posted by Roat View Post
                        เดี๋ยวให้เช่าเอาปล่าว haha
                        ถ้าเป็นผม เช่าไป 2 เดือน เดือนที่ 3 ย้ายบ้านหนี

Comment

Originally posted by camera View Post
                          ถ้าเป็นผม เช่าไป 2 เดือน เดือนที่ 3 ย้ายบ้านหนี

หนีทำไม ไม่มี ไม่ให้ ไม่คืน ไม่จ่าย haha

ว่าแต่ คิดค่าเช่ายังไงครับ ^^

Comment

หนีทำไม ไม่มี ไม่ให้ ไม่คืน ไม่จ่าย haha

ว่าแต่ คิดค่าเช่ายังไงครับ ^^
                            อึ๋ยยยย แต่ละคนร้ายกาจทั้งน้านนน

Comment

อยากได้เหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าคุ้มไหม

Comment

Working...
                              X