Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามอย่างคนโง่ๆเลยท่าน เกี่ยวกับ Sega Rally Revo.........รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามอย่างคนโง่ๆเลยท่าน เกี่ยวกับ Sega Rally Revo.........รบกวนด้วยครับ

คือผมเพิ่งได้เกมนี้มา ติดตั้งลงคอมเสร็จแล้ว พอมาลองเล่น มันใช้คีย์บอร์ดเล่นไม่ได้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าจะต้องปรับตรงไหนอ่ะครับ

กดได้แค่
    A = เดินหน้า
    Z = ถอยหลัง

รบกวนด้วยครับ

ป.ล. ผมใช้ วิสต้าครับ

< > ซ้าย ขวา............. ไม่งั้นต้องใช้จอย X-BOX360

Comment

Originally posted by armyman View Post
      < > ซ้าย ขวา............. ไม่งั้นต้องใช้จอย X-BOX360
      มันไม่สามารถตั้งให้เป็นปุ่มอื่นได้ ใช่ไหมครับ

Comment

Working...
      X