Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอมีวิธีที่จาทำให้ ASUS Z99N ลง xp ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอมีวิธีที่จาทำให้ ASUS Z99N ลง xp ได้มั้ยครับ

พอมีวิธีที่จาทำให้ ASUS Z99N ลง xp ได้มั้ยครับ
    คือหาไดรฟเวอร์สำหรับ XP ไม่ได้
    ลงวิสต้า ตอนแรกๆ ก็เล่นเพลินๆ อับเดตกระจาย แต่วันนี้โดนบล็อคโดนจับได้ว่าของก็อป แล้วลงใหม่ก็โดนอีก -*-

พอมีไดรฟเวอร์มั้ยครับ เว็ปผู้ผลิตไม่มีให้อ่ะครับ

ขอถามอีกข้อมีคนแนะนำให้ใช้วิสต้าของ DELL ไม่โดนบล็อค จริงมั้ยครับ
Working...
X