Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี Driver VGA XGI Volari V3 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี Driver VGA XGI Volari V3 บ้างครับ

พอดีผมลงโปรแกรมวินโดร์ให้หลานชาย แล้วมันไม่ได้เอาแผ่นไดร์เวอร์มาให้ผม อย่างอื่นลงได้หมดขาดแต่การ์ด VGA ตัวเนี่ย ใครบอกมีบ้างรบกวนหน่อยครับ

http://www.xgitech.com/sd/sd_download.asp

เคยเห็นอยู่ ไม่นึกว่าจะมีคนซื้อมาใช้จริงๆ ว่างๆ ลองเอาผลมาโชว์บ้างนะครับ

Comment

อ่า มะก่อนมี ตอนนี้เปลี่ยนค่ายเป็นสีแดงแป๊ดๆแล้ว เลยขายไปครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

ส่วนผมเทสกับเกม บอกได้ครับเดียวว่า FX5200 ยังดีกว่า

เครื่องนี้หลานชายผมซื้อมาไว้เขียนแบบ งานที่ดิน กับแปลนบ้าน น่าจะใช้เพื่อจุดประสงค์ด้านนี้มากกว่า
        แต่ผมไม่รู้ว่าจะเทสที่เกี่ยวกับพวกนี้ยังงัย

Comment

www.guru3d.com

Download => Videocard => SiS/XGI มีหมดเลยทุกรุ่น ไม่หลุดไม่ค้างไม่หายเหมือนเว็บ S3, XGI ด้วยนะ

ปล. Volari มีปัญหากะ Open GL มากครับ

เก็บไว้เป็นทางเลือกละกัน เพราะมัน update มากที่สุดที่นึงแล้วครับ

Comment

Working...
          X