Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 8400 MG ของคุณ AquaMark3 ได้คะแนนเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF 8400 MG ของคุณ AquaMark3 ได้คะแนนเท่าไร

GF 8400 MG ของคุณ AquaMark3 ได้คะแนนเท่าไร และใช้ Driver ตัวไหน windows อะไร
    ของผม Acer 4720 G windows VISTA
    ** Driver ตัวเดิมติดมากับเครื่อง
    AquaMark3ได้ 23,156

**ลองเปลี่ยนมาใช้ 169.12

AquaMark3ได้ 2,6568 (ขึ้นมานิดหนึง)(ห่วยมาก)

แล้วของพวกคุณละได้เท่าไรกันมั้ง และใช้ Driver ตัวไหน windows อะไรกันมั้ง

ได้ 29,015 ครับ Driver 169.04

Comment

Originally posted by zodamax View Post
      ได้ 29,015 ครับ Driver 169.04
      ใช้N/B รุ้นไหนครับwindows ไร

Comment

Asus A8sc-4p125 ครับ winXP ครับ

Comment

4720G ท่าน CPU T5450 หรือ T5250
          ของผมสเปคตามลายเซนต์เหมือนกัน ได้คะแนนการ์ดจอ 4XXX
          ซีพียู 2 พันกว่าๆมั้ง
          เบ็ดเสร็จไม่ถึง 3 หมื่น คะแนนซีพียูมันออกมาแปลกๆนิดนึงอ่ะ น้อยผิดปกติต้องลองใน XP
          ไม่รู้ว่าจะได้เท่าไร

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
            4720G ท่าน CPU T5450 หรือ T5250
            ของผมสเปคตามลายเซนต์เหมือนกัน ได้คะแนนการ์ดจอ 4XXX
            ซีพียู 2 พันกว่าๆมั้ง
            เบ็ดเสร็จไม่ถึง 3 หมื่น คะแนนซีพียูมันออกมาแปลกๆนิดนึงอ่ะ น้อยผิดปกติต้องลองใน XP
            ไม่รู้ว่าจะได้เท่าไร
            รุ่นเดียวกับท่านเลย แล้วท่านใช้DRIVER การ์ดจอเวอร์ชั่นไหนอยู่หรอ

Comment

ของผม 2626tx การ์ดจอ 8400M g(s) ได้คะแนน 39000+ อ่ะ เดิม วินxp นะครับ...

ป.ล. ถ้า win xp cup คะแนนจะเยอะกว่า การ์ดจอ แต่ถ้าเปน vista คะแนน จอจะเยอะกว่าcpu แบบกลับกันเลย แต่ ผลรวมก้อใกล้ๆกัน 39000+ เกือบ 4 ประมาณนี้

Comment

เด๋วผมกลับไปลองให้ครับ ผมพึ่งโหลด 169.04 มาเอง แต่ถามนิดหนึ่ง เราดูได้ไหมว่า driver ที่เราใช้อยู่เวอชั่นอะไร

Comment

ได้ครับ ที่่ Device Manager แล้วไปคลิกที่Display adapter แล้วมันจะมีชื่อการ์ดจอเราออกมาแล้วคลิกขวาที่ชื่อการ์ดจอเราแล้วไปที่Properties แล้วมันก็จะมีชื่อรุ่นการ์ดจอขึ้นมาแล้วไปเลือกที่หัวข้อ Driverถัดจากคำว่าGeneral ในหัวข้อDrive มันจะบอก Drive Version เช่นของผมโหลดตัว 169.12 มันจะขึ้นว่า 7.15.11.6912

Comment

Originally posted by rayoo View Post
                    ได้ครับ ที่่ Device Manager แล้วไปคลิกที่Display adapter แล้วมันจะมีชื่อการ์ดจอเราออกมาแล้วคลิกขวาที่ชื่อการ์ดจอเราแล้วไปที่Properties แล้วมันก็จะมีชื่อรุ่นการ์ดจอขึ้นมาแล้วไปเลือกที่หัวข้อ Driverถัดจากคำว่าGeneral ในหัวข้อDrive มันจะบอก Drive Version เช่นของผมโหลดตัว 169.12 มันจะขึ้นว่า 7.15.11.6912
                    ขอบพระคุณมากครับ เด๋วจะกลับไปลองทำดู

Comment

Working...
                    X