Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ลำโพง GXL บ้างมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ลำโพง GXL บ้างมั้ย

มีใครเคยใช้ลำโพง รุ่น GXL-3006 บ้างมั้ยครับ เสียงใช้ได้มั้ย เพราะสนใจดูๆอยู่ เห็นดีไซน์มันก็สวยดี
    Last edited by access2yuth; 3 Dec 2007, 16:01:00.

เคยใช้รุ่นเก่าก่อน นานแล้ว ครับ เบสเยอะมากๆ
    Last edited by camera; 3 Dec 2007, 21:13:44.

Comment

Originally posted by camera View Post
      เคยใช้ครับ เบสเยอะมากๆ
      หน้าตาเป็นงายยยยยยยยยยย

Comment

ใช้อยู่ครับ เสียงดีพอใช้ ราคาย้อมเยา

Comment

อ้าว fix รุ่นมาแล้วเหรอ รุ่น GXL-3006 นี้ไม่เคยใช้น่ะครับ

Comment

Originally posted by access2yuth View Post
            มีใครเคยใช้ลำโพง รุ่น GXL-3006 บ้างมั้ยครับ เสียงใช้ได้มั้ย เพราะสนใจดูๆอยู่ เห็นดีไซน์มันก็สวยดี
            ผมใช้รุ่นนี้พอดี เอาไว้ที่บ้าน เสียงใสดี แถมเบสไม่หนักมากกำลังดีแต่สายต่อมันสั้นไปนิดนึง
            ตัวนี้เป็น2.2นะครับ มีSat4ตัว Sub1 ราคาไม่แพงผมว่าเสียงใสกว่าSAAGนะ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นคับ พรุ่งนี้ว่าจะไปถอยมาให้พ่อเป็นของขวัญวันพ่อคับ (ส่วนตัวชอบดีไซน์ไม่เกี่ยวกับพ่อ)

Comment

Working...
              X