Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Invite Torrentmove ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Invite Torrentmove ด้วยครับ

ใครมี Invite Torrentmove ผมขอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    nattawutsay@gmail.com

ท่าจะยาก tm สะสมbonus5000แลก1inviteกว่าจะถึงนานมาก

Comment

ง่ายสุดคือโอนตังค์ใ้ห้เค้า 100 บาทครับ จะได้ 1 invite..

Comment

จ่ายค่าสมัครร้อยนึงไปเลยครับ

โหลดหนังเรื่องนึงก็คุ้มแล้ว

Comment

ตามนั้นครับจ่ายค่าสมัครเอา เพราะสะสมกว่าจะครบ 5000 นี้อ้วกเลย

Comment

โอนเงินไป100บาทจาบอกเค้าว่าไงอะคับ

Comment

เมื่อก่อน2000เอง ผมเกือบจะครบอยู่แล้ว ก่ะจะแลกไว้ซะหน่อยขึ้นมาเป็น5000ซะงั้น

Comment

Originally posted by saikano View Post
                โอนเงินไป100บาทจาบอกเค้าว่าไงอะคับ
                http://www.torrentmove.com/signup.php
                ลองอ่านดู

Comment

Working...
                X