Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบทีครับ (E2180) Overclock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบทีครับ (E2180) Overclock

ไม่ทราบว่าตัวนี้สามารถ clock ได้ไกลสักเท่าไรครับ E2180 อยากทรายสถิตครับกำลังจะลองดูครับ
    แต่ถ้ามีเทคนิคใดแจ่ม ๆ ก็สอนบ้างนะครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by Mai4421; 8 Dec 2007, 13:01:32.

เอาสถิติสูงสุดนะ เห็นเขาทำไว้แค่ 4.9 เองง่ะ
    เข้าลิงค์นี้แล้วเลื่อนดูล่างๆง่ะ
    http://www.hwbot.org/quickSearch.do?...z%29+%28145%29

Comment

Originally posted by dears View Post
      เอาสถิติสูงสุดนะ เห็นเขาทำไว้แค่ 4.9 เองง่ะ
      เข้าลิงค์นี้แล้วเลื่อนดูล่างๆง่ะ
      http://www.hwbot.org/quickSearch.do?...z%29+%28145%29
      แรงๆๆ

Comment

พี่ครับมันโครตแรงเลยอะ 4.9 G เลยหรอครับ สงสัย M/B คง Clock ได้ 100% แน่เลย
        ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Mai4421 View Post
          พี่ครับมันโครตแรงเลยอะ 4.9 G เลยหรอครับ สงสัย M/B คง Clock ได้ 100% แน่เลย
          ขอบคุณครับ
          เค้า oc ไป 146.5 % ครับ

293*100/200 = 146.5

Comment

ก็นึกว่าอยากชมสถิติโลก หุหุ
            เราเอาจริงๆแค่ 100% ก็แรงขี้แตกแล้วงับ

Comment

ท่านเดียร์อะไรมันคือ Cascade หว่า อันนี้ผมไม่รู้จักอ่ะ

Comment

ถามเรื่องรัยง่ะ งง

Comment

Originally posted by dears View Post
                  ถามเรื่องรัยง่ะ งง
                  ที่ผมขีดเส้นใต้อ่ะ อยากรู้ว่ามันคืออะไร เห็นใช้ไอ้นี่ดับร้อนกัน
                  Last edited by อิมพีเรียล; 18 Aug 2008, 01:39:49.

Comment

อ๋อ....น้ำตก หุหุ
                    สงสัยพวกเดียวกับ ลาบ ก้อย แน่ๆ เอิ๊กกกกกกกกกกก

Comment

อ๋อ....น้ำตก หุหุ
                      สงสัยพวกเดียวกับ ลาบ ก้อย แน่ๆ เอิ๊กกกกกกกกกกก

งั้นใช้เบียร์ในการดับความร้อนดีกว่า

Comment

ว่าแล้วเอามากินกันดีกว่าไหมครับ อิอิ
                        ขอบคุณครับที่ช่วยตอบ

Comment

Originally posted by Mai4421 View Post
                          ว่าแล้วเอามากินกันดีกว่าไหมครับ อิอิ
                          ขอบคุณครับที่ช่วยตอบ
                          ปายด้วยๆ

Comment

ไปด้วยคนครับ

Comment

เฮ้ย คำถาม oc ไม่ได้ไปกินเบียร์ -*-

Comment

Working...
                              X