Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบทีครับ (E2180) Overclock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

55+ ผมก็ว่างั้นและ ผมชวนหน่อยจะไปกันใหญ่เลย

Comment

พี่ ๆ ครับ รหัสของการ์ดจอที่ลงท้ายด้วย GT กับ GS ต่างกันอย่างไรครับถ้าต่างกัน จะต่างกันในเรื่องอะไรครับ

Comment

ตามหลักนี่ gs จะแรงน้อยกว่า gt ครับ ถ้าในรุ่นเดียวกัน

Comment

ออครับ แล้วผมว่าจะชื้อ 7600 พี่ ๆ ว่าผมควรจะเล่นของอะไรดีครับ แนะนำหน่อยครับ
          ขอบคุณทุกคนครับที่ช่วยตอบ

Comment

Originally posted by Mai4421 View Post
            ออครับ แล้วผมว่าจะชื้อ 7600 พี่ ๆ ว่าผมควรจะเล่นของอะไรดีครับ แนะนำหน่อยครับ
            ขอบคุณทุกคนครับที่ช่วยตอบ
            งบเท่าไหร่อ่ะครับ

ช่วงนี้หาสอย 7900GS มือสองราคาเบา ๆ เยอะนะครับ

Comment

ตอนนี้มี 3000 บาทครับ จะเลือกตัวไหนดีครับ รุ่นไหนดีครับ

Comment

Working...
              X