Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Ram หน่อยจ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Ram หน่อยจ่ะ

คือว่าใช้บอร์ด P5nd2-sli มันรับ ram แึค่ 667 แต่ถ้าเราซื้อ 800 มา มันจะเปิดติดมั้ย หรือว่าเปิดไม่ติดเลย แล้ว 800 ก่พ 667 รงต่างกันมากมั้ยคัฟ ไม่ได้คล๊อคนะ ใช้ธรรมดา
    ถ้าใช้ได้ปกติยังไงจะได้ซื้อ 800 มาก่อนเลยเผื่อไว้อนาคต

ใส่ได้คับ วิ่งตามบอด คือ 667

Comment

ไส่ได้ จะใส่ 1000 นึงเลยก็ได้ แต่วิ่งแค่ 667
      ส่วนเรื่องความแตกต่าง วัดด้วยความรู้สึกไมได้ ต้องใช้โปรแกรมวัดเอาจึงรู้ครับ ถ้าคนที่ใช้ไม่ได้อุปทานไปเอง

Comment

P5Nd2 ปรับให้วิ่งเกิน 667 ได้ครับป๋ม

Comment

Working...
        X