Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัดลาก 4000+ กับ K9AG NEO2 digital แนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่หัดลาก 4000+ กับ K9AG NEO2 digital แนะนำด้วยครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับว่าควรจะปรับอะไรเท่าไรดีครับ

แรมบ้านๆ ซิ้งค์เดิมๆ มันจะลากไปถึงสัก 2.6-2.7 มั๊ยครับ ( ถ้าไปถึง มันจะทอดไข่ได้มั๊ยนั่น... )

x2 4000+
    K9AG NEO2 Digital
    Kington dual 3 gb ( 1/667*2 , 512/667*2 )

ขอบคุณมากครับ

บอดนี้ท่านได้ แต่ใดมา โปรดชี้แจ้งราคาให้ทราบที

ลากอะผมว่าถึงสบายๆ จะไม่ไปก้เพราะแรมเนี้ยแหละ 4 แถว แถมผสมมั่วอีก

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
      บอดนี้ท่านได้ แต่ใดมา โปรดชี้แจ้งราคาให้ทราบที

ลากอะผมว่าถึงสบายๆ จะไม่ไปก้เพราะแรมเนี้ยแหละ 4 แถว แถมผสมมั่วอีก
      ถ้ามันติดที่แรม ผมจะได้เอาออกคู่ 1 กิ๊ก ออกอ่ะท่าน แต่มันก็ต้องลองก่อนอ่ะครับ ด้วยความที่เป็นมือใหม่การ oc เลยไม่รู้จะปรับ จะจ่ายไฟยังไง

ส่วนเรื่องบอร์ด สอยได้ที่ร้าน M&D พันติป แต่ผมซื้อชั้น 3 นะ

ค่าสินสอด 2450 บาท ประกันอินแกรม

Comment

ช่วยดัน รอคอยความแรง

Comment

เดียวผมหาผู้ชำนาญการมาแนะนำนะครับ

ผมเองก็ไม่ถนัดบอร์ดตัวนี้ซักเท่าไร

Comment

ติดตรงไหนหรอครับ ผมจะได้ช่วย^^

Comment

msi ก็แรงดีครับ ผมได้ K9Nu มาเล่นกับ x2 3600 ได้ที่ 2.7 ไฟ 1.250 เองครับ ^^

Comment

MSI-S กะ MSI-U เปงไรกันงะ

Comment

Originally posted by sakuraba View Post
                  เป็นผู้ชายครับ อิอิ

Comment

อ้าวคนละคนกันรึ นึกว่าคนเดียวกัน

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
                      อ้าวคนละคนกันรึ นึกว่าคนเดียวกัน
                      คนละคนครับ อิอิ

Comment

ใช้อยู่เหมือกันครับ
                        K9AG NEO2 Digital
                        X2 BE2300 เย็นสุดๆ 20 องศาเองท่านเอ๋ย
                        Corsair 1G/667x4
                        ทำไงให้ลากได้เยอะๆ ละท่านเทพทั้งหลาย

Comment

K9AG NEO2 Digital can't adj htt.

Comment

555

Originally posted by sakuraba View Post
                            เปนเพื่อน(กรูรังเมิงหว่ะ)กันนิ....

Comment

Originally posted by AMDev View Post
                              เปนเพื่อน(กรูรังเมิงหว่ะ)กันนิ....

Comment

Working...
                              X