Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ผมอยากจะลองปรับตัวคูณ ดังรูปต้องทำยังไงครับ พี่พี่+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ผมอยากจะลองปรับตัวคูณ ดังรูปต้องทำยังไงครับ พี่พี่+++

+++ผมอยากจะลองปรับตัวคูณ ดังรูปต้องทำยังไงครับ พี่พี่+++
    อยากจะทำบางอ่ะครับ สอนผมทีครับ ผมปรับไม่เป็นง่า ลองแล้วแต่ทำไม่ได้ ครับ
    สอนวิธีทำให้ผมหน่อยครับ
    E6550 2.33GHz
    P5B intel965
    RAM คิงตัน 2G 667 1G*2
    8800GTS 320M

ปรับเป็น *7 เนี่ยเหรอครับ
    พื้นๆก็ไปปิด C1E ครับ มันจะได้ *7 ตลอด

Comment

ตรงนี้ใช่ปะคับ.....
      Attached Files

Comment

ตกลงทำลูกศรชี้ไปตรงไหนเนี่ยะ....

Comment

พิมพ์ผิด.....โทษที

Comment

Originally posted by K@B View Post
            พิมพ์ผิด.....โทษที

Comment

ตกลงทำลูกศรชี้ไปตรงไหนเนี่ยะ....

ตรง Multiplier ครับ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                ตรง Multiplier ครับ
                ทีแรกผมก้อนึกว่าจาปรับ core กะ threads

Comment

ทำม่ะค่อยเป็น

Originally posted by zman View Post
                  ทีแรกผมก้อนึกว่าจาปรับ core กะ threads
                  ผมเองก็ไม่รูเรื่องพวกนี้เท่าไรเลยครับ

Comment

Working...
                  X