Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาE4400ได้จากที่ไหนบ้างง....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาE4400ได้จากที่ไหนบ้างง....

ผมหาดูe4400ในเวปขายก็ไม่มีสักเวป
    ในพันทิพ ใครพอจะรู้ว่าร้านไหนยังมีขายอยู่บ้างแล้วราคาตอนนี้ประมาณกี่บาท
    รบกวนพี่ๆที่รู้ช่วยหน่อยครับ

อ่อ
    e4400 ไฟ+ซิ้งเดิมๆ ลากถึง30.ได้ป่าวคับ

ผมเป็นคนต่างจังหวัด คือจะเข้าไปแล้วเดินหาทีล่ะร้าน คงจะเหนื่อย+งงน่าดู

ราคาประมาณ 42XX คับผม ส่วน E4300 ราคาประมาณ 4XXX คับผม
    หาได้ในเว็บนี้คับผม^^

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
      ราคาประมาณ 42XX คับผม ส่วน E4300 ราคาประมาณ 4XXX คับผม
      หาได้ในเว็บนี้คับผม^^
      36xx ม่ะช่ายหรอ E4400นี่

Comment

ติดต่อพี่ Taxi เลยครับ แกมี E4500

Comment

Working...
        X