Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 7900GT PCBเป็นสีน้ำเงิน ใครมีเหมือนผมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 7900GT PCBเป็นสีน้ำเงิน ใครมีเหมือนผมบ้างครับ

ผมดูใน web asus PCB มันก็มีแต่สีเขียว ใน Driver และ Riva Turner มันก็บอกเป็น 7900GT/GTO Clock/Mem (450/1320) 24Pipe ผมละงง ไม่แน่ใจเลยถามเพื่อนๆดูครับ
    ผมซื้อมาจาก H/W House ที่พันทิพย์

ยังไงบอกกันบ้างนะครับ
    คะแนน 3D Mark05 มันประมาณ 8,000

เครื่องผม
    AMD64 3000 (939)
    A8N SLI Deluxe
    Geil Blue 1G
    Enermax 465W

ประมาณนั้นแหละครับ มันคนละล๊อตมั้งครับ

Comment

ผมหาคำตอบได้แย้วครับ จาก Web นอก เพราะว่ามันเป็น Lot ที่ใช้ Ramของ Hynix 1.2 ns นั้นเอง เป็น Lot สุดท้ายครับ ถ้า Lot แรกๆ นั้นใช้ Ram ของ samsung บน PCB สีเขียวอยู่ครับ

Comment

Working...
      X