Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับ Crysis Very High ไม่ได้ครับทำตามในเว็ปแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับ Crysis Very High ไม่ได้ครับทำตามในเว็ปแล้ว

ปรับ Crysis Very High ไม่ได้ครับทำตามในเว็ปแล้ว

ลองทำตามทั้ง 2 เวปนี้เลยครับก็ยังปรับไม่ได้

http://www.vr-pcgames.com/index.php?...=259&Itemid=43

แล้วก็

http://www.gamenext-gen.com/modules....iewtopic&t=155

เพิ่งได้เ่ล่นวันนี้อ่ะครับ

สเปกตามลายเซ็นครับ

หรือเป็นเพราะ mem การ์ดจอผมไม่ถึงมันต้องเท่าไรครับผม...512 บน XP 32 บิท นะครับ ไดร์เวอร์ 169.09

ทำไมมันปรับไม่ได้อ่ะคร๊าบบบบบบบบ

ขอบคุณมากๆครับ
    Last edited by kingza99; 3 Dec 2007, 22:22:51.

ปรับไปแค่ High ครับแต่มันจะแสดงผลเป็น V.High

Comment

Originally posted by detonator View Post
      ปรับไปแค่ High ครับแต่มันจะแสดงผลเป็น V.High
      ตามนี้
      ใน Setting ปรับแค่ High แต่ตัวเกมส์รันที่ Very High เรียบร้อย ละ

Comment

Originally posted by detonator View Post
        Originally posted by TWK. View Post
        ตามนี้
        ใน Setting ปรับแค่ High แต่ตัวเกมส์รันที่ Very High เรียบร้อย ละ
        ขอบคุณมากๆครับ แล้วมันไปแทนตัวไหนอ่ะครับ V. high แทน High เหรอครับแล้วเกิดผมเล่นไปแล้วมันตุก

อยากลด เป็น High ก็ไม่ได้แล้วใช่ป่ะครับ หรือมันไปแทนตัวอื่น

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

อยากกลับมาเล่นHigh ก็ลบไฟล์V.Highออกแล้วเอาไฟล์เดิมมาใส่ ก็กลับมาเล่นhighได้เหมือนเดิมครับ

Comment

Originally posted by xecution View Post
            อยากกลับมาเล่นHigh ก็ลบไฟล์V.Highออกแล้วเอาไฟล์เดิมมาใส่ ก็กลับมาเล่นhighได้เหมือนเดิมครับ
            ขอบคุณมากๆครับ พอเข้าใจและ

Comment

เอาภาพมาให้ดูบ้างจิครับ

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
                เอาภาพมาให้ดูบ้างจิครับ
                จัดห้าย 1024*768 V.High no AA

Comment

รูปสุดท้ายโตะจายโหมะเรยยย หุๆ..

Comment

อันนี้ตอนหันหน้าเร็วๆ

มือปล่าวต่อยรถระเบิด

Comment

ผมใช้โปรแกรมโกงเน้อ ไม่ค่อยมีเวลาเล่น คืนนี้คงเล่นถึงแค่นี้แหละ (รูปเยอะไปป่าวเนี่ย)

Comment

Ultra High ไปเล้ย..

Comment

เครื่องผมแค่ 800x600 ก็กระตุกเป็นช่วงๆแล้ว

รูปใบไม้สวยๆ ^^

Comment

ภาพสวยมากครับ

Comment

สวยจางเยย เครื่องเราปรับได้แค่กลางก็ดีใจแย้วอิอิ

Comment

Working...
                              X