Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kane and Lynch: Dead Men ด่านที่มันจับตัวลูกสาวเราไว้อ่ะครับ พอเราจะเข้าไปช่วยก็ตาย??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Kane and Lynch: Dead Men ด่านที่มันจับตัวลูกสาวเราไว้อ่ะครับ พอเราจะเข้าไปช่วยก็ตาย??

ใครเล่นจบแล้วช่วยบอกหน่อยครับ

เลยด่านป่ามา เข้ามากลางบ้าน แล้วมันจับตัวลูกสาวไว้อ่ะครับ

หนีก็ไม่ได้ มันบอกว่าเดินอีกก้าวเดียวตายแน่ (แล้วก็จริง)
    พอยิงมันก็ยิงไม่เข้าอีก (หนังเหนียวอีก)

อยู่เฉยๆมันก็ยิงเราไม่เกิน 2 วิตายโหงอีก
    งงกับด่านนี้จริงๆครับ

ปล.แต่ก็มันดีครับ เกมส์นี้สั่งลูกน้องเราไปตายเล่นๆ (คล้ายๆ RainbowSix:Vegus)

ตรงนี้ จังหวะที่เราสามารถบังคับตัวละครได้ และมันกำลังคุยกับเราอยู่ให้มองไปทางขวาเราครับ จะเหน เพื่อนเราคนนึงที่ถือระเบิดเข้ามานอนตายอยู่ สังเกตจะเหนกระเป๋าระเบิด ยิงเลยครับ แล้วจะผ่านเอง ขอให้เล่นจบน้า เกมนี้มีฉากจบหลายแบบนะ ลองค้นหาและเลือกทางเดินของคุณเอง อิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับ

พอเราบังคับตัวละครได้แล้ว คุยเสร็จ ช่วงเวลาที่มันบอกว่า ***ตายแน่

ผมก็ยิงกับระเบิดข้างๆเลยครับ ปรากฏว่า

ตายหมู่!! (เราก็ตายด้วย เริ่มเกมส์ใหม่)

ตรงนี้ถ้าคนไม่รู้นี้งงขี้แตกเลย(เช่นผม)

Tip: เราต้องถอยก้าวนึงให้พ้นรัศมีระเบิดแล้วค่อยยิงครับ แล้วเราจะไม่โดนยิง หรือโดนรัศมีระเบิด
      จากนั้นก็หลบหลังเสา

แต่ว่ามันมีตอนจบหลายแบบนี้ยังไงครับงง ตอนสุดท้าย ผมขี่ ฮ. หนีไปกับลูกสาวเราแล้วก็จบแบบดื้อๆเลย
      ปล่อยให้ไอ้ลิ้นบ่น ไม่น่าไว้ใจ***เล้ยตั้งแต่วิแรกแล้ว (เราชิ่งหนี)

ถ้าจบแบบตอนอื่นต้องมีเงื่อนไขยังไงเหรอครับ พอดีพึ่งลงเล่น

ปล.สปอยหรือเปล่าหว่า???
      Last edited by penguinbenz; 4 Dec 2007, 00:27:25.

Comment

พอช่วยเสดแล้วมันจะให้เลือกครับ ว่าจะขึ้นฮอหนี หรือจะกลับไปช่วยเพื่อนที่ หมู่บ้าน อิอิ ตอนแรกก็เนียนขึ้นฮอเหมือนกัน เจอลูกด่าเลย 555+

Comment

จบ 2 รอบแระครับ มันส์มากๆๆๆๆๆ น่าจะมีให้เล่น Lynch บ้างนะ เกมนี้สนุกจิงๆ

Comment

Working...
          X