Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ช้อยู่ดีๆเครื่องก็ดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ช้อยู่ดีๆเครื่องก็ดับ

พอดีผมใช้ 8800GT อยู่ PSU DELUX 500w ใช้อยู่ดีๆเครื่องก็ดับแล้วก็ Restart ใหม่เอง
    มันเป็นอะไรหรอครับ ต้องทำยังไงถึงจะหาย

ช่วยผมทีครับ หรือ PM มาก็ได้ครับ
    ขอบคุณมากเลยครับ

PSU ไม่พอชัวร์ 100% ครับ เเนะนำหาซื้อตัวใหม่ครับ เเนะนำ 500W เเท้ขึ้นไป ครับ

Comment

DELUX 500w พอนะผมว่า (ถ้าไม่เดี้ยง)
      หรือจะลองค่อยๆ ถอยอุปกรณ์ออกเช๊คดูก่อนก็ได้
      ความร้อน / RAM / ไวรัส / ไดร์เวอร์ VGA ลองไล่ดู

Comment

Working...
      X