Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะได้ X-Fi Xtream Music มาแล้ว รบกวนแนะนำลำโพงคู่กายให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะได้ X-Fi Xtream Music มาแล้ว รบกวนแนะนำลำโพงคู่กายให้ทีครับ

จะได้ X-Fi Xtream Music มาแล้ว รบกวนแนะนำลำโพงคู่กายให้ทีครับ

ไม่รู้เลือกตัวไหนดี

Creative T7900 , 7.1 Channel ไปเลย หรือว่า
    Leona G8, G9 คนแนะนำกันเยอะ แต่ไม่รู้ว่าซื้อที่ไหนเหรอครับ เห็นว่าซื้อจากโรงงานเลยจะได้ราคาถูก
    Altec Lansing ตัวไหนดีๆมั่งครับ
    ยี่ห้อไรอีกครับแนะนำผมที

เลือกไม่ถูกแล้ว งบ 5000 บาทครับ

เอาไว้ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ครับ อยากได้ 5.1 ขึ้นไป เพราะตอนนี้มี creative itrigue 3300 อยู่ตัวนึงแล้วครับ

Last edited by zx430564; 4 Dec 2007, 02:40:15.

โทรเข้าไปที่บ .LEONA ให้เค้ามาส่งให้เลยครับ
    โกดังอยู่ ซ.วัขรพล แถวๆ กม. 6 ถ้าบ้านไกลไมเกิน 10 กิโล เค้าส่งใฟ้ฟรี

ตัวโชว์ 5990
    ตัวใหม่เอี่ยมๆ 9900

http://www.leonathai.com/main.php

Comment

สนใจ g9 เหมือนกันครับ ถามต่ออีกนิด g9 นี่ต่อแบบ analog อย่างเดียวใช่ป่าวครับ

แล้วลำโพงระดับเดียวกับ g9 นี่มีตัวไหนมั่งครับ

Comment

ลำโพง 7.1 ผมใช้อยู่ เหมือนว่ามันเกินจำเป็น ต้องเก็บไปซะ 2

จริงๆ 5.1 ก็แจ๋วแล้วครับ......แต่ว่า 7.1 เล่นเกมนี่มันส์ ดีจริงครับ

Comment

S750 ครับ gigawork workจริงๆ

Comment

Originally posted by alfred77 View Post
            S750 ครับ gigawork workจริงๆ
            นั้นมานเกินงบ 5000 แล้วท่าน - -*

Comment

เล่น 5.1 ดีกว่าครับ 7.1 เกินไปนะผมว่า

Comment

ว่าแต่ไม่ ลอง สนใจ ไมโครแล็ปX3 ดูบ้างเหรอท่าน ผมเอง ก็เพิ่งถอยมาเหมือนกาน ตอนนี้ ยังชอบ อยู่เลย
                คิดไม่ผิดที่ถอยมาคับผม ^^ ราคาอยู่ที่ 4700-5300 คับผม

Comment

g9 น่าสนนะครับ

เสียงดี เมื่อเทียบกับราคา

Comment

ไม่แนะนำ 7.1 ครับ ปัจจุบันนี้ใช้ 5.1 ก็พอแล้วครับ เพราะฟังเพลงเราฟัง เป็น สเตอริโอ อยู่แล้ว
                    ส่วนเล่นเกมส์ดูหนัง จะ dobly digital หรือ DTS ก็เป็น 5.1 ครับ

Comment

G9 Exciteน่าจะอยู่แถวๆไม่เกิน7พันนะครับ คุ้มราคามากๆถ้าท่านพอใจกับเสียงของมัน

Comment

Working...
                      X