Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมการ์ดที่จอมันดังเคลมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมการ์ดที่จอมันดังเคลมได้ไหมครับ

คือผมใช้ Spark X1300Pro ประกันของ Macroware หมดประกัน ประมาณ 7/2008
    พัดลมมันดังมากใกล้จะพังป่าวครับ แต่บางครั้งก็เงียบนะ ถ้าจะเอาไปเคลมเข้าจะเคลมให้ไหมครับ

เคลม ไปเลยท่าน จัดไป ได้รับแล้ว คอมเม้นให้ด้วยเด้อ

Comment

Originally posted by jackson View Post
      เคลม ไปเลยท่าน จัดไป ได้รับแล้ว คอมเม้นให้ด้วยเด้อ
      ไม่แน่ใจว่าเขาจะให้เคลมเปล่า บางทีมันก็ดัง พอเอามือไปแตะมันก็เงียบ สักพักก็ดังอีกงะ
      ถอดพัดลมเลยจะร้อนป่าว งะ
      เช็คของแล้วครับ เขตยานนาวารับของมาแล้ว วันนี้น่าจะได ้แล้วจะบอกครับท่าน

Comment

เคลมโลดจ้า ...

Comment

เคลมครับ บอกใช้อยู่ๆ ดีก็ค้าง + พัดลมไม่หมุน แค่นั้นละ

Comment

เคยส่งเคลมเหมือนกันครับ แล้วเขาก็ให้ตัวเก่ากลับมาบอกว่ามันไม่เห็นเสียงดังเลยเปิดเทสมา2วันแล้ว แถมให้เหตุผลอีกว่า ก็มันเป็นพัดลมมันก็ต้องเสียงดังอยู่แล้ว 555+

Comment

ของผม เคลม A&L ได้เลยนะ บัตนาว

Comment

Working...
              X