Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค่ะเครื่องเปิดไม่ค่อยติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค่ะเครื่องเปิดไม่ค่อยติด

ผมมีปัญหามาให้เพื่อนๆๆช่วยให้ความกะจ่างหน่อยค่ะ
    หนูใช้MSIK8NNEO2PEแฟลตไบออสให้ใส่X2
    ปัญหามีอยู่ว่ามันเปิดไม่ติดเป็นบ้างครั่งค่ะ
    แต่ไฟเข้านะค่ะนานๆๆจะเป็นสัก1ครั้ง
    ถ้าเปิดครั้งแรกไม่ติดกดรีเซ็ตจะติดค่ะ
    งงมากหาทางแก้ไม่ถูกเลยค่ะ
    วานเพื่อนๆๆช่วยหน่อยนะค่ะ
    ขอบคุงมากๆๆเลยค่ะ

เลือกสักเพศได้มั้ยครับ 5 5 5

Comment

ดูแล้ว น่าจะเป็นเพศผู้นะครับ เพราะหลุด ผม มาก่อน - -

Comment

ปัญหาน่าจะเกิดจากไบออสนะครับ

Comment

Working...
        X