Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีการbsel ของ P4 2.4(478)มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีการbsel ของ P4 2.4(478)มั่งคับ

ตามหัวข้อเลยคับท่าน อยากจะลองbselเมียน้อยสุดที่รักซะหน่อย ขัดผิวก็ทำไปละ(แลปปิ้ง)
    เลยอยากจะลองbselดูมั่ง แต่ไม่รู้ว่าจะต้องฟอยตรงไหนมั่งง่ะคับ - -" ใครรู้ หรือมีวิธีแนะนำก็ขอความช่วยเหลือด้วยนะคับ

แล้วก็อีกอย่างนึงคับ P4 2.4 มันแกะกระดองได้ป่าวอ่ะคับ เผื่อมันจะเย็นขึ้นอีกนิด ถ้าได้ ใครรู้วิธีหรือทำมาแล้ว ช่วยอธิบายสักหน่อยนะคับ

ของคุณค้าบบบบบบบบบบบบ

ดันคับท่าน เดี๋ยวไปเรียนก่อน มาราวๆ 4-5โมง ขอคำชี้แนะด้วยค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

มะมีคนเยย T^T

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...=64584&page=21
        อ่านหน้านี้ดูครับ

Comment

ขอบพระคุณอย่างยิ่งคับท่าน ขอเวลาศึกษาดูงานละ

Comment

ตอนนี้แบบว่าอ่านแล้วยังงง อยู่เลยอ่ะคับท่าน ใครที่เคยทำมาแล้ว หรือรู้ ก็มาบอกอีกสักทีให้เข้าใจ จะเป็นพระคุณอย่างสูงคับ

Comment

533>>800 ขั้นตอนมั่วอ่ะครับสำหรับมือใหม่(อย่างผม) แต่ถ้า 400>>533 หรือ400>>800 แค่พันขาCPU หรือหักขาออกก็ได้แล้ว

Comment

ผมก็ว่ายังงั้นอ่ะคับ งงมากมาย - -" ถึงจะหักขาไปแล้ว แต่ไม่ได้เชื่อมอีก2พิน ก็ไม่เกิดประโยชน์ T^T

Comment

478 ทำได้ด้วยแฮะ แต่ยากมากมาย
                  Last edited by sungel; 6 Dec 2007, 08:49:39.

Comment

ใครรู้วิธีช่วยบอกทีค้าบ T^T

Comment

Working...
                    X