Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกที่ครับcrysisตอนที่อยู่ในถํ่าหลังจากช่วยตัวประกันได้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกที่ครับcrysisตอนที่อยู่ในถํ่าหลังจากช่วยตัวประกันได้แล้ว

แล้ววิ่งไปในอุโมงแล้วเจอตัวอะไรก็ไม่รู้(อิอิ)ที่เป็นตัวสีฟ้าอะ
    หาทางออกไม่เจอไม่รู้จะไปทางไหนวนไปวนมาก็เจอที่เดิมอีก
    ไครผ่านแล้วช่วยบอกหน่อยว่ามันไปทางไหน(หรือตองฆ่าพวกมันให้หมด)
    แล้วมีบทสรุปไหมอะcrysis ขอบคุณมากครับที่ช่วยเหลือ

เงียบเลย

Comment

ด่าน Core หรือเปล่าครับ ท่าน YuE ลงไว้แล้ว
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=122987

Comment

ด่าน core นิน่า เล่งมั่ว นานเยย กว่าจะผ่าน จำทาง บ่ ได้งะ จำไว้ ซ้าย นรก ไปขวา สวรรค์

Comment

ผมเล่นแบบไปตามทางมันเรื่อยๆอ่ะน่ะ เพราะเท่าที่ดูที่จิงๆ ทางมันก็มีทางเดียว ถ้าไปไหนไม่ได้ก็อาจจะให้ยิงอะไรบางอย่าง เช่นไอเสาไฟเหลืองๆหรือไม่ดูไปแถวๆเพดานด้านบน ก็จะมีช่องวาบ กลมๆ ก็เข้าไปได้ ส่วนพวกเอเลี่ยน แนะนำว่า ถ้าเจอไม่กี่ตัว ใช้โคกกิ้ง แล้วไปบีบคอ+ปืนทุบจะประหยัดกระสุนกว่านะ เพราะๆหลังๆ มันจะมากัน 7-8 ตัวเลย ลูกปืนจะไม่พอเอา

Comment

Working...
          X