Announcement

Collapse
No announcement yet.

2142 ใช้ ไมค์โครโฟน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2142 ใช้ ไมค์โครโฟน์

2142 ใช้ ไมค์โครโฟน์ ทำไงครับ
    ใช้พูดอ่ะ กดไรครับ

.................

Comment

กด E มั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะ ถ้าไม่ใช่ลองหาเองนะ

มันมีปุ่มนึง พอกดแล้ว เราจะพูดได้

ไปตั้งระดับเสียงตอน setup ด้วยนะครับ สภาพแวดล้อมในห้อง แต่ละคนอาจจะไม่เหมือนกัน ไปตั้งระดับการรับเสียงไว้ด้วย จะได้ไม่มีเสียงรบกวนเวลาเรา "แหกปาก" ครับ

Comment

E มานเข้าออกจากรถอ่ะครับ

Comment

กด v ครับ ลองดู

ปล. มะกี้ไปลองดู แต่ไม่มีไมค์เลยไม่รู้ว่าใช้ได้หรือเปล่า

Comment

dHw,jwfh l'lyp,uvtwi,uxyPskcoj z,]v'dff^m6dx6j,.o ษำนฟพก c]h;vjt ovd0kd ฆสำย

Comment

ผมเซงแล่ว มันกดใช้ไม่ได้อ่ะครับ ไม่เป็นไรนะครับ ขอบคุณที่สนใจ

Comment

กด V ค้าง
                แต่พูึดได้แค่ในหมู่นะ

Comment

พอผมกดมันขึ้นรูปลำโพงสีเขียว
                  พอผมพูมันเปง ! สีเหลือง
                  มายมีคนตอบด้วย..

Comment

ขอบคุณครับ V นะครับ
                    แล้วไอรูปลำโพงขึ้นทีไหนอ่ะ ผมไม่เจอเลย

Comment

Working...
                    X