Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อhd3850 มาแล้ววันนี้ 6290 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อhd3850 มาแล้ววันนี้ 6290 บาท

ซื้อhd3850 มาแล้ววันนี้ 6290 บาท
    ของพาวเวอร์คัลเลอ ที่busitek ยังไม่ได้ลองเลย

เพื่อนคนไหนที่แล้วแล้วแจ่มรายงานตัวด้วยครับ

กลัวมันไม่แรงจริงๆเลย

อัดโชว์เลยครับอย่าเสียเวลา

Comment

กำลังแก้ปัญหาเรื่องความร้อนครับ ตอนนี้เล่นเกมส์กดไป 82 องศา ห้องร้อนเรย (ขนาดอากาศหนาวๆ นะเนี่ย) สงสัยต้องเก็บตังค์ซื้อ Thermaltake DuOrb มาใส่จะไหวเปล่า ใครใช้อยู่ให้คำตอบด่วนเรย ปล.เราซื้อมา 6200 เพราะบอกว่าเพื่อนซื้อมาแค่นี้....^ ^
      Last edited by joutboo; 4 Dec 2007, 22:43:24.

Comment

อัดโชว์เลยครับ งามเข้าแล้วววววว

Comment

ซื้อถูกกว่าผมอีกงะ
          ผมรอcpuก่อนเดียวมาอัดโชว์

Comment

Originally posted by joutboo View Post
            กำลังแก้ปัญหาเรื่องความร้อนครับ ตอนนี้เล่นเกมส์กดไป 82 องศา ห้องร้อนเรย (ขนาดอากาศหนาวๆ นะเนี่ย) สงสัยต้องเก็บตังค์ซื้อ Thermaltake DuOrb มาใส่จะไหวเปล่า ใครใช้อยู่ให้คำตอบด่วนเรย ปล.เราซื้อมา 6200 เพราะบอกว่าเพื่อนซื้อมาแค่นี้....^ ^
            พัดลมตัวนี้กี่บาทครับเท่อะ

Comment

ผมพึ่งซื้อมาเมื่อ วันอาทิตย์ 6200฿ ร้าน JDAI

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                พัดลมตัวนี้กี่บาทครับเท่อะ
                1400 จร้า ราคาหน้าเวพ

อัดได้เเค่เนี้ยเอง ..... เห็นใครทำได้ 30000 งงเรย

Comment

อยากเห็นคะแนนตู้ปลาอ่ะท่าน?

Comment

ลองเทียบกับรุ่นพี่ดูคับ
                    Last edited by VooDooXT; 3 Jun 2009, 02:27:16.

Comment

ทำได้แล้วครับ HD3850 คะแนน 35000 สิ่งที่ผมทำตามรูปเรยครับ (Core2 E6750@ 4.00 GHz)

Comment

แรงกันจัง อิจฉานะเนี่ยอยากให้ bonus ออกไวๆจัง

Comment

Originally posted by joutboo View Post
                          ทำได้แล้วครับ HD3850 คะแนน 35000 สิ่งที่ผมทำตามรูปเรยครับ (Core2 E6750@ 4.00 GHz)

เอามั่งครับ CORE/MEM เดิมๆ CPU E4400 3.0 G
                          Last edited by pakaho; 26 Jul 2009, 10:08:22.

Comment

ทำไมถูกจัง 1950Pro ผมซื้อมา 6620

Comment

อัดเรยครับ ตัวแรงมาละ

Comment

Working...
                              X