Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ ผมหา MB ถูกๆ ที่รองรับตามนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับ ผมหา MB ถูกๆ ที่รองรับตามนี้ครับ

ซ๊อกเก็ท 775 ที่รองรับ C2D ไม่ต้องถึง Q ก้ได้ครับ

แต่จะเอามาใส่ ดูอัลคอร ม่ายมีตังก่ะอับเกรด อนาคต

DDR2 ที่ ลากได้พอสมควรครับ เอามาใส่ 667 แต่ให้วิ่งที่ 800 แล้วไม่แต๊ป

รองรับสัก 4g ขอ 4slotแต่เอามาใส่ 2g 1*2 Dual รออับเกรดเช่นเคย

PCIE 16X ไม่เล่น SLI ,CF ไม่มีปัญญาหามาใส่หรอกครับ แต่ขอ ล๊อก ค่าให้หน่อย

ถ้าเป็นของ MSI จะชอบเป็นพิเศษ แต่ ASRock ก็ได้ครับ งบน้อยจริงๆ

มีอะไรจะแนะนำผมเรื่อง การซื้อ MB ในช่วงนี้ก็แนะนำกันเข้ามาครับ ผม

อยู่อ่านถึงเช้า ครับ

ลองดูตัวที่ใช้ชิปเซ็ต P31 ครับ

Comment

1333D667 - HVI อ่ะครับ 2600 มั้ง

Comment

Originally posted by eXzato View Post
        ลองดูตัวที่ใช้ชิปเซ็ต P31 ครับ
        ขอบคุณครับ

Originally posted by maxy View Post
        1333D667 - HVI อ่ะครับ 2600 มั้ง
        บรอด 667 สามารถ ลากเกินได้ ปกติใช่ม่ะครับ

จนป่านนี้มีคนลงความเห็นแค่ 2 นเอง

Comment

เอาราคาประมานเท่าไหร่ล่ะท่าน จะได้จัดไห้ถูก

Comment

Originally posted by one View Post
            เอาราคาประมานเท่าไหร่ล่ะท่าน จะได้จัดไห้ถูก

2000 ละกันครับ

เด่วหามือ 2 ใช้

Comment

Conroe 1333 R2.0 ครับงบ2000เนี่ย

Comment

Working...
              X