Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอยวันนี้ อยากรู้ว่าเล่นเกมไหวไหมได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะถอยวันนี้ อยากรู้ว่าเล่นเกมไหวไหมได้

1.3850
    2.8800gt
    31900xt
    ระหว่าง2ตัวนี้หรือจะแนะนำรุ่นไหนก็ได้นะครับ ยี่ห้อด้วยก็ดีนะ เกมอย่าง crysis จะไหวไหม จอผ17นิ้ว 1280*1024 เปิดสุดๆ
    3850 รับไหวไหมใครใช้อยู่บอกด้วยนะครับ อีกอย่างpowcollor กับ sapphire อันไหนดีก่ากัน แล้วอีกอย่างซัพพาย 450 w พอไหม อยากได้ของที่คุ้มกับเงินที่เราเสีย จัดให้หน่อยนะเพ่ ถ้าเป็น8600gt หละ work ไหม
    Last edited by theanchai056; 5 Dec 2007, 11:12:54.

8800 gt ครับ

Comment

เน้นเล่นเกมส์ 8800 GT 512 ครับ
      ซื้อ ENAERMAX 460 W. เพิ่มครับ

Comment

8800gtเหมะกะเล่นเกม
        31900xt เหมาะกะดูหนัง

Comment

ตามข้างบน และ ข้าง ล่าง ครับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
            8800gtเหมะกะเล่นเกม
            31900xt เหมาะกะดูหนัง

Comment

8800 GT
              8800 GTS
              8800 GTX << แพงโคตร...

ถ้าเล่นเกมส์อย่างเดียว 3 ตัวนี้แจ่มสุดครับ

Comment

8800GT สิครับ

Comment

เปิดสุดเลยหรอ -.-"

Comment

8800gt ครับ นอกนั้นคิดว่าเอาไม่อยู่สำหรับ crysis(high)

Comment

8800GT ก็พอครับผม แรงกว่านี้จะแพงเกินไปแบบโดด ไม่คุ้มเงินเท่าไหร่

Comment

เอ...ถ้าเข้าใจไม่ผิด/จำไม่ผิดจากที่อ่านๆมาจากใน OCZ
                        ไม่มีการ์ดจอตัวใดในโลกในปัจจุบันนี้ที่จะเปิดสุดๆ CRYSIS ได้โดยไม่กระตุก/อืด
                        คงต้องรอความหวังจาก 9XXX
                        หรือดีไม่ดี..อาจต้องถึง 10XXX
                        ฮิๆ...
                        รอผู้รู้จริงท่านอื่นมาชี้แนะครับ

Comment

ผมก็ต้องการอย่างเดียวกับท่านนั่นล่ะครับ คืออยากเห็น EFFECT ที่สุดยอด ภาพดั่งใจฝัน
                          แต่ก่อนใช้ 2600 XT แล้วหันมาซื้อ HD 3850 เปิด EFFECT HIGH ที่ 1024*768
                          ปิด aa ภาพที่ได้ก็พอใจมาก และเฟรมเรตอยู่ในช่วง 28-45 ประมาณนี้ครับ ถ้าจะเปิด very high
                          ให้ได้ภาพดั่งใจฝันแล้ว ผมว่าคงต้องรอไปอีกครึ่งค่อนปี กว่าจะได้เล่นเกมส์นี้ก็คงมีเกมส์ใหม่ๆ
                          ออกมาอีกเพียบ ทางที่ดีนะครับ อย่ายึดติดมันมากไปกว่านี้เลยครับ ยกไว้ให้เลยครับ เฉพาะเกมส์นี้(สำหรับผมนะ)
                          ผมลืม VERY HIGH ไปแล้วตอนนี้เล่นที่ 1024*768 อยู่ HIGH ผมก็พอใจในสิ่งที่ได้รับครับ
                          ยิ่งตามเกมส์นี้มันก็ยิ่งเหนื่อยครับ ผมยังคิดอยู่ว่าจะเอาตังค์ไปถอยการ์ดจอ เพื่อเล่น CRYSIS หรือ
                          จะเอาตังค์ไปซื้ อ PS 3 เพื่อเล่นเกมส์ HD BLUERAY ดี

8800 GT 512+Q6600+500 W. แท้ครับ ทางเลือกที่ดีที่สุดตอนนี้

Comment

Originally posted by pakaho View Post
                            ผมก็ต้องการอย่างเดียวกับท่านนั่นล่ะครับ คืออยากเห็น EFFECT ที่สุดยอด ภาพดั่งใจฝัน
                            แต่ก่อนใช้ 2600 XT แล้วหันมาซื้อ HD 3850 เปิด EFFECT HIGH ที่ 1024*768
                            ปิด aa ภาพที่ได้ก็พอใจมาก และเฟรมเรตอยู่ในช่วง 28-45 ประมาณนี้ครับ ถ้าจะเปิด very high
                            ให้ได้ภาพดั่งใจฝันแล้ว ผมว่าคงต้องรอไปอีกครึ่งค่อนปี กว่าจะได้เล่นเกมส์นี้ก็คงมีเกมส์ใหม่ๆ
                            ออกมาอีกเพียบ ทางที่ดีนะครับ อย่ายึดติดมันมากไปกว่านี้เลยครับ ยกไว้ให้เลยครับ เฉพาะเกมส์นี้(สำหรับผมนะ)
                            ผมลืม VERY HIGH ไปแล้วตอนนี้เล่นที่ 1024*768 อยู่ HIGH ผมก็พอใจในสิ่งที่ได้รับครับ
                            ยิ่งตามเกมส์นี้มันก็ยิ่งเหนื่อยครับ ผมยังคิดอยู่ว่าจะเอาตังค์ไปถอยการ์ดจอ เพื่อเล่น CRYSIS หรือ
                            จะเอาตังค์ไปซื้ อ PS 3 เพื่อเล่นเกมส์ HD BLUERAY ดี

8800 GT 512+Q6600+500 W. แท้ครับ ทางเลือกที่ดีที่สุดตอนนี้
                            เห็นด้วย 100%ครับ

Comment

เงินน้อยก็ HD3850 ท่าน เเค่ 6290 เอง เเต่เเรงใช้ได้ ภาพสวย

Comment

Working...
                              X