Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมพร LE-1150 2.0GHz ใช้เลงเกม online ได้ ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมพร LE-1150 2.0GHz ใช้เลงเกม online ได้ ป่าว

ผม เลง เกม พวก Cabal Dot A อ่า ครับ กับ ใช้ CAD นิดหน่อย จะ ไว ป่าว อ่า

ใช้ athlon 64 จะดีกว่าในราคาไกล้กัน

Comment

athlon 64 LE ใช่ มั้ย
      Last edited by pai_ana; 5 Dec 2007, 11:49:21.

Comment

เหลือจะพอครับผม Sempron Sparta แรงจริงๆ แต่เอาแค่ LE-1100 ก็พอ ถ้าจะเอา LE-1150 เอา LE-1600 ที่เป็น Athlon ดีกว่าครับ

Comment

คุณครับ

Comment

แรง พออยู๋แล้วครับ เล่นได้ ทุกเกมส์ กระตุกหน่อยก็ ใส่ Card จอซะ

Comment

ลื่นครับ อัดแรมกับกาดจอเเรงๆก็เรียบเเน่นนอน

Comment

แรงเทพเลยครับ (ขัดใจคนบางคน) อิอิอิ

Comment

LE 1600 ดีกว่าครับผมใช้อยู่แต่ร้านเน็ทนะ (ร้านผมวิสต้ามันยังลื่นเลยCPUไม่ค่อยloadแต่แรม 1 gbเริ่มไม่ค่อยพอบูทช้าแต่เล่นได้ปกติลื่นพอควร)
                  Last edited by LigerZero; 5 Dec 2007, 21:23:46.

Comment

ทำงานได้ดี ขนาดSampron3000+ตัวเก่า เอามาเล่นCabal ด้วย GF6100 Onboard จอ1280*1024 สบายๆครับ ปรับกลางๆ-สูงได้ แต่จะกระตุกเพราะGF6100

Comment

สเปคพอยัง ครับ หรือ ต้อง ลด เพิ่ม ไร บ้าง
                      LE-1600 ATHLON
                      ASUS M2N-E SLI
                      PowerColor Radeon HD2600XT
                      Western Digital 160GB 7200RPM 2 ตัว
                      Geil Ultra Series 240 Pin 2GB

Comment

Working...
                      X