Announcement

Collapse
No announcement yet.

prostreet เวลาเข้าโคงรถมันจะชลอ มันเป็นเเบนี้หรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• prostreet เวลาเข้าโคงรถมันจะชลอ มันเป็นเเบนี้หรอคับ

คืออมันเป็นแบบนี้อยู่แล้วหรอคับ ไม่มันเลยอะ

หรอว่าต้องแก้ที่ไหน

แบบนี้ อะแบบไหนละงับ ==a

Comment

ก็หัวข้อไง รถมันจะชลอเวลาเข้าโค้งอะคับ

Comment

ผมเล่นบน play2 ก็เป็นครับ ปิดหมดระบบช่วยรถไปหมดแล้วก็ยังเป็นอยู่ ภาพนี่ไม่ได้เรื่องเลยเล่น carbon หรือ nfs under2 ยังมันซะกว่า ภาพดีกว่าด้วย ภาคนี้เล่นแล้วไม่ได้เรื่อง ..............

Comment

ปิดพวกตัวช่วยครับ
          ถ้าเป็นภาษาไทยก็ ตัวช่วย > เกมเพล์ > โหมดต่าง ๆ ที่เราต้องการให้เปิดอะไรหรือปิดอะไรก็สุดแต่ความชอบเลยครับ

Comment

ผมเล่นแล้วรู้สึกเซ็งมากๆเลย
            เมนูเข้าไปยากมากๆ
            คิดดูนะครับ ผมซื้อมา 300 บาท
            ลงเล่นได้ 2 สนามเลิกเล่นละงับ

Comment

Originally posted by TerrorORC View Post
              ปิดพวกตัวช่วยครับ
              ถ้าเป็นภาษาไทยก็ ตัวช่วย > เกมเพล์ > โหมดต่าง ๆ ที่เราต้องการให้เปิดอะไรหรือปิดอะไรก็สุดแต่ความชอบเลยครับ
              ผมก็ทําอย่างที่ท่านบอกนั่นแหละครับ ก็ยังเป็นอยู่ .............

Comment

หาพวก GTR2 มาเล่นสิ....ลงสนามทีนึง 37 คัน แข่งกันมันส์มักๆ........

Comment

ถ้ารถขับหน้า เวลาเข้าโค้งมันจะอัดไม่ค่อยขึ้นนะคะ

Comment

ใช่ครับ รถขับหน้าเวลาเราหักล้อเลี้ยว ความเร็วจะลดครับ
                    ลองหารถขับหลัง หรือขับ4 ใช้ดูครับจะดีก่า

Comment

จากที่ไปลองมาเมื่อกี้ ให้ ปรับ Gameplay เป็น แบบ king (ราชา) ครับ

เวลาเข้าโค้งมันจะไม่ชลอเอง

Comment

แบบไหนของผม มันก็ชะลอเองหมดแหละครับ
                        จาก 300 กว่า kmh มาเหลือแค่ 140 - 150 เองครับ !!
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ต้องค่อยๆเลี้ยวคับ ไปหักมันก็ลดฮวบสิฮ่ะ

Comment

ค่อยๆ ก็แหกโค้งครับ บ๊ายบาย !
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เขาเน้นความสมจริงมากขึ้นครับ ไม่ใช่ทำอะไรๆก็เร็วปรี๊ดตลอด

Comment

Working...
                              X