Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องจอ LCD ถามนิดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องจอ LCD ถามนิดคับ

พอดีเหงมีคนพูดถึงว่า จอ LCD นั้นมี 2 แบบ คือแบบแรกนั้นเป็นแบบที่เราๆท่านๆใช้กานเยอะพอควรคือแบบที่จอมันออกคล้ายพลาสติก(มั้ง)เรียกไม่ถูก อิอิ ส่วนอีกแบบที่เป็นจอกระจก ซึ่งจะมีราคาแพงกว่านิดหน่อย เลยอยากถามว่า ถ้าในกรณีที่คุณสมบัติมันเหมือนกัน แต่ต่างกันที่อันนึงเปงกระจก อีกอันเป็นธรรมดา อย่างงี้ในการใช้งานมันจะแตกต่างกันไหม แล้วถ้าจะซื้อควรซื้อแบบไหนมากกว่ากันคับ

แล้วแต่ชอบคับ ส่วนตัวไม่ชอบจอกระจกมานสะท้อนตัวเองแล้วหลอนๆ อิอิ

Comment

Originally posted by 200sx View Post
      แล้วแต่ชอบคับ ส่วนตัวไม่ชอบจอกระจกมานสะท้อนตัวเองแล้วหลอนๆ อิอิ
      ใช่ครับ ผมเองก็ไม่ชอบจอกระจก เหมือนกันครับ (ใช้แล้วมันเหมือนส่องกระจกตลอดเวลาอ่ะครับ)

Comment

Working...
      X