Announcement

Collapse
No announcement yet.

Replay ProStreet ไปไหน?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Replay ProStreet ไปไหน?

มันไม่มีหรอคะ สงสัยจังเลย

อยากดูรถตัวเองยกล้อง่า

รู้สึกภาคนี้จะถูกตัด Replay ออกไปนะครับ !!

Comment

ภาคนี้ไม่มีReplayครับ (หายไปทั้งหมดก็3ภาคแล้วตั้งแต่Most Wanted)

Comment

ตอน Most wanted กับ Carbon มันเป็นสนามแบบเปิด เขียน Script มุมกล้องยาก เออ พอเข้าใจ

แต่ภาคใหม่นี่ ได้ข่าวว่ากลับมาแข่งใน Circuit แล้ว

สงสัยกลัวจะเหมือนเกมอื่น เลยไม่มีดีกว่า เป็นเอกลักษณ์ 555+

Comment

Originally posted by heatie View Post
          ตอน Most wanted กับ Carbon มันเป็นสนามแบบเปิด เขียน Script มุมกล้องยาก เออ พอเข้าใจ

แต่ภาคใหม่นี่ ได้ข่าวว่ากลับมาแข่งใน Circuit แล้ว

สงสัยกลัวจะเหมือนเกมอื่น เลยไม่มีดีกว่า เป็นเอกลักษณ์ 555+
          นั่นสิครับ 2ภาคนั้นมันติดตำรวจ+ต่อเนื่องกะFreeromeอ่ะ พอเข้าใจ แต่ภาคใหม่นี่แข่งในสนามกันเห็นๆครับ แล้วดูท่าทางแต่ละคนก็ขับสวยมากๆด้วย เสียดายจริงๆ โดยเฉพาะไม่มีReplay ตอนDriftเนี่ย... เคืองนะ!!

Comment

ใช่ครับ ประท้วง
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

กลัวไม่ห่วยแตกไง........555

Comment

Working...
              X