Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องลง วินโด้ว ใหม่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องลง วินโด้ว ใหม่หน่อยครับ

คือ ผมลงวินดด้วใหม่เเล้ว เเต่ลืม format hdd วินโด้วเดิมเลยอยุ่ครับ โปรเเกรมก้ออยุ่

ผมจะลบวินโด้วเก่าออกยังไงครับ เเล้วก้อ โปรเเกรมในวินโด้วนั้นด้วย

ขอบคุณครับ

ก้อ format อีกรอบดีครับ

Comment

Originally posted by dekprik View Post
      คือ ผมลงวินดด้วใหม่เเล้ว เเต่ลืม format hdd วินโด้วเดิมเลยอยุ่ครับ โปรเเกรมก้ออยุ่

ผมจะลบวินโด้วเก่าออกยังไงครับ เเล้วก้อ โปรเเกรมในวินโด้วนั้นด้วย

ขอบคุณครับ
      คือมันบูทได้ทั้งสองตัวป่ะครับ xp กะ vista
      ลองเข้า xp แล้วเอา วิสต้าออกครับ อย่างอื่นไม่รู้แล้ว
      แต่ถ้าจะให้ดีอาจจะต้อง ฟอแมตใหม่อย่างเดียว

Comment

ช่วยสอนวิธี format แบบง่ายๆให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ก็ลงวินใหม่มันก็คือformatหนิ

Comment

หาอ่านใน google เลยครับ มีเยอะแยะ

Comment

ลบ Folder Win XP , Program File Win XP ออกไปเลยอ่ะ

Comment

Working...
              X