Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า SAPPHIRE 2600XT GDDR3 256MB ตัวนี้ดีหรือปาวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า SAPPHIRE 2600XT GDDR3 256MB ตัวนี้ดีหรือปาวคับ

เพราะผมจะไปซื้อมาใช้พรุ่งนี้คับที่พันทิพถ้ามีตัวไหนดีกว่าตัวนี้ก็แนะนำมาเลยนะคับผมจะได้คิดดูก่อน

ดีครับ คุ้มมาก เล่น CRYSIS ปรับ MEDIUM 1024*768 สบายครับ
    ผมเคยใช้อยู่ ปัจุบันนี้เปลี่ยนมาใช้ HD3850 ขอบอกว่า เยี่ยมมาก

Comment

อันนี้ต้องถามงบครับ ว่ามีเท่าไหร่ จะได้เทียบรุ่นอื่นได้ครับ ^^

Comment

ผมอึ๊บแล้วมายันเลยครับ

ดีครับตัวนี้ สวยด้วย

Comment

งบมีแค่ 3900 คับ

Comment

2600xt ฟันเธอ

Comment

ถ้าเป็น DDR4 จะแจ่มกว่านี้อีก ^ ^

Comment

Working...
              X