Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น PES 2008 แบบไม่กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น PES 2008 แบบไม่กระตุก

คอมผม Spec แบบนี้ Up ไรดีครับ หรือซื้อใหม่ดีกว่า

CPU: AMD 64bit 3200+ 2.01Ghz
    Ram : 1GB
    Mainboard :Asus A8N SLI
    Graphic Card:Radeon x700 GV-RX70128D

ครับ

ถ้าเปลี่ยน Graphic card จะเล่นได้ดีมั้ยครับ

การ์ดจอ อย่างเดียวอาจไม่พอ แต่ถ้าให้อัพทีละอย่าง การ์ดจอก่อนดีกว่านะผมว่า

แต่อย่างผมชอบเน้น cpu+ram มากกว่า ชอบเล่นเกมส์+โหลดบิทไปด้วยอ่ะคับ หุหุหุ

Comment

ขอบคุณครับ สงสัยมีแววได้ซื้อใหม่

เก็บตังต่อปายยยย อิอิ

Comment

เอา ภาพสวย ซื้อ การืดจอ ครับ
        เอา ลื้นๆ เพิ่มแรม

เอาแบบไม่เสียง ตัง ก็ตั้งค่า ความระเอียดของ เกมส์ใหม่ครับ แล้วจับ 3200+ วิ่ง 2.5-2.6กิก ครับ แล้วจะรู้ว่า เครื่อง แรงกว่าที่ใช้อยู่ตอนนี้อีกมาก

Comment

Working...
        X