Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับe6750ผม ดูความเร็ว แปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับe6750ผม ดูความเร็ว แปลกๆ

คือ ผม ดู แล้ว มาน เร็ว แค่ 2.00ghzทำไมไม่รุ้ ทั้ง ดูในeasytuneในcpu-z เขียน 6*333 อ่ะครับมานผิดปกติไหม

vista รึป่าวครับ
    ได้ปิดโหมดประหยัดพลังงานยังครับ

Comment

ผมดูในcpu-zมานขึ้น2.0 333*6 แต่ ดู จาก propertiesที่my com มาน ขึ้น2.66 เลยๆ งง ๆ ดู ใน biosก็333*8 เลย งง ว่าตอนนี้มานวิ่งที่เท่าไร แน่ มี โปร แกรม อื่นที่ มาน ตรวจ อีก ไหม ครับ ว่าcpuเรา วิ่งที่เท่าไร อยู่

Comment

Originally posted by InF3RNaL View Post
        vista รึป่าวครับ
        ได้ปิดโหมดประหยัดพลังงานยังครับ
        ดูตามนี้ก่อนครับ

Comment

Working...
        X