Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ 3870 เล่น PES2008 บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ 3870 เล่น PES2008 บ้างคับ

อยากทราบว่ามีท่านใดใช้ 3870 เล่นวินนิ่งบ้างคับ อยากรู้ว่ามีปันหาอาไรป่าว

ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับเล่นลื่นมากๆๆครับ

Comment

Originally posted by narong View Post
      ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับเล่นลื่นมากๆๆครับ
      จะออกไปซื้อตอนเที่ยงนี้แล้วคับเลยอยากถามเพื่่อความชัว แล้ว prostreet เปนไงบ้างคับลืมถาม

Comment

okครับใช้อยู่ เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Originally posted by narong View Post
          ขอบคุนคับ

Comment

Originally posted by tongchuwit View Post
            okครับใช้อยู่ เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ
            ขอบคุนคับ

Comment

Working...
            X